พี่ท่านใครเคยทำท่อให้มันดังปู๊วววว

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย suthape, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เหมือนกันครับพี่บี

แต่เห็นบอกว่ามีสูตรใหม่ และถ้ามันไม่พังก็น่าลองครับ อิอิ

1. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    อีกใจนึงก็อยากได้อยู่ล่ะมั้ง คริๆๆ

2. อยากทำมั่งจังมีที่ไหนรับทำบ้าง

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

ผมเคยเจอรถรุ่นน้องที่รู้จักกันเซ็ทเทอร์โบ สวิชเซอร์ ดังดี ดังดุ แบบไม่ได้เจตนา แต่ผมพยายามทำให้ได้เสียง แต่ก็ไม่เปงผลสำเร็จ เฮ่อ.........(ตัดใจดีกว่าครับ) คริ ๆ ๆ :D

4. น้องบีอยากดัง555

5. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    สูตรใหม่เป็นไงอ่ะพี่

6. มารอฟังสูตรใหม่คับ

7. slbn

slbn New Member Member

69
    2
    0
    รถผมก็เสียงดัง ปู้ววววววววววว นะครับ

.......เวลาที่ท่ออินเตอร์หลุดน่ะครับ

แหะๆ....ล้อเล่นนะครับ ตอนเดินท่ออินเตอร์เสร็จใหม่ๆ เวลาลองรถกลัวจิงๆไอ้เสี้ยงปู้วววว เนี่ย

8. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ปู้วแล้ว ..... ขับเพลินดีครับ..............

9. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    จริง ทำไห้ไม่ง่วงด้วย หมาหอนตลอดทาง อิอิ

แต่ตอนนี้ไม่ดังแล้วอะ ขับไปเหงาไป ไม่มีเสียง

10. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    เอาเสียงเวสเกตแยกเลย......ก็หายเหงาแล้ว

11. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    อยากขับเพลินบ้างแต่มันไม่ปุ้วววว :D:D

12. AoFChen

1,851
    16
    0
    ช่าย อยากทำจัง

13. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

เอาใจช่วยครับ ขอให้ได้เสียงเร็ว ๆ นะครับ :D

14. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ปู้วววววว !!! จะเอาบ้างง ง่ะ 555555555

15. AoFChen

1,851
    16
    0
    อยากทำๆ ปู๊ว..ชิ่ว!!!!

16. up ++++++

17. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ในรูปนั่น แขนโผล่ใชมั๊ยครับ
    เสียวครับ

18. Panda`

887
    7
    0
    ใช่ครับ โผล่ 2 ข้างเลยครับ :D

19. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    ขับยังไง กันเนี่ย ซ่อมเสร็จยังครับ

20. Panda`

887
    7
    0
    ซ่อมเสร็จแล้วครับ :D:D

21. ขับโหดจิงๆๆคับ

22. chonburiracing

chonburiracing New Member Member

13
    0
    0
    ช่ายคับ

ต่อกะท่อไอเสียเลยท่ออ่อนมานิดหนอย
    อะคับ

พวกน้าผมขับสิบล้อกันหมด

เสียมันดุดดีคับ

ผมว่า

23. Ton_mtts17

Ton_mtts17 New Member Member

93
    0
    0
    รถผมตอนนี้ท่อแตกก็ดังนะครับ รูแตกมันอยู่ใต้หัวเก๋ง แตกตรงรอยเชื่อมกับขอยึดท่อไอเสีย (รูเบ้อเร่อเลย)

แต่เสียง มันจะดังแปลกๆ ตอนจอดเฉยๆมันจะดัง ดึกๆ บึ๊กๆๆๆ คล้ายพวกสิบล้อไม่มีผิด แต่ตอนกดแล้วมันปู๊ดดังใช่เล่นเลยครับ

24. pee-Dmax

pee-Dmax New Member Member

350
    0
    0
    อยากดังมั่งอ่า รอสูตรไหม่อยุ่นะครับผม

25. FunMax

FunMax New Member Member

384
    1
    0
    แบงค์มีสูตรอยู่นิ จัดเลย :D

26. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขับรถเปิดกระจกฟังเสียงเทอร์โบร้องนี่มันเพราะจริงๆ
    ..ว่ามั๊ย..

27. AoFChen

1,851
    16
    0
    อิจฉาๆจังเลยอ่ะคับ อิอิ

28. ใครมีสูตรมาแบ่งๆกันคับ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

ตาป็อปก็อยากดังกะเค้าด้วยหรือเนี่ย คริ ๆ ๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้