ขออนุญาตินัด Meeting Eastern Zone

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย UNSAI, 25 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- นึกว่าจะได้ชมของดีเมืองจัน อดเยอย นาน ๆ ทีจะได้ออกมาคนเดียว :cry:

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ระหว่างเดอะไทด์กะชมทะเลครับ
    ยังไง27ก.พ.มาร่วมแจมได้ครับ จะได้เจอกัน

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ครับผม ถ้าไม่ติดธุระไหนไปแน่นอนครับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ตามนั้นครับ27ก.พ.

5. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    สรุปว่า 27 กุมพาเหรอ สรุปคนเดียวเลยนะ ก็อย่างว่าแหละติดเอคนเดียว
    ไม่รู้ติดอะไรป่าว ตะหงิดๆ เดี๋ยวดูอีกทีใกล้ๆค่อยว่ากัน

6. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อิอิ.......ครับพี่ก้อง ถ้าว่างไปนะครับแต่อย่าเผาผมมากนะครับผมเป็นคนดี

7. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- สงสัยจะติด ญ หญิง :D

8. Smother

1,573
    2
    0
    ถ้าพามาเส้นซักคน พี่ก็เลิกพูด เพราะมัวแต่........

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- สงสัยมัวแต่...ก็เลยไม่มีเวลาเผากุญแจ อิ ๆ ๆ :D

10. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ผมก็กลัวจะไม่ได้คุยกะพี่ไง เพราะพี่มัวแต่............

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- คุณก้องก็จัดของดีเมืองชลมาบ้างดิ :D

12. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เอ...........................!!...............ยังมีชีวิตอยู่ช่ายไหม..................อิ............อิ

นึกว่ากลับไปจะไม่รอดซะแล้ว...................!!

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- สุดท้ายนั่งเมาปริ้นอยู่กับคุงเป้ 2 คน :D

14. Smother

1,573
    2
    0
    ว้า........ขี้มาวววววววววว

เอ้า.............ชนแก้ว

15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    +555+ ไม่มีรูปหรอ

16. Smother

1,573
    2
    0
    ไม่มีครับ ถ้าอยากเห็น ขาวๆ ต้องมาเอง

17. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ปัจจุบันนี้ผมต้องตอบ"ไม่รู้ พี่เค้าแกล้ง"อย่างเดียวเลย เพราะใคร

18. Smother

1,573
    2
    0
    นั่นดิเพราะใคร......???
    ใครช่างทำกับน้องเอได้

19. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ช่างกล้าถาม.........:D:D:D

20. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    เอาเรื่องจิง มาพูดเล่น หรือเอาเรื่องเล่นมาพูดจิง หลอกให้ งง อิอิ

ปล. งานหน้า พี่เป้ เจอแน่ ชุดใหญ่ STEP OUT จะมาทวงคืน คราบบบบบบบ
    อ๊วก ไม่นับ หลับ ปรับแพ้ โซดาไม่ต้องเอามานะครับ ของน้ำแข็ง กะกรีนที
    แก้วก็ไม่ต้องนะครับ เด๋วให้เพื่อนนะ จัด แก้ว เชงไปครับ 5555555555

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    น้าอ๊อด 27ก.พ.ห้ามพลาด

22. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    อยากไปอ่ะ

23. Smother

1,573
    2
    0
    กลับก่อนทุกที อย่างว่า คนมีภาระ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มกราคม 2010
  24. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    +555+

25. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โดนอีกแล้ว ทางไกลแต่ใจรัก

26. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

เฮ่อ...........จะมาวันไหนบอกก่อนนะครับ...................ผมจะได้ปิดโทรศัพท์หนี.............อิ........อิ

ได้ยินชื่อ ตานะ.................ก็ขนลุก แล้วคร้าบ........................:cry:......................:cry:

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ตาคนนี้น่ากลัวครับ......ตานะ

28. เมื่อไหร่จะย้ายมาทำงานบางปะกงอ่ะคับ

29. Smother

1,573
    2
    0
    โทรไปตั้งหลายเที่ยว ไม่รับ มัวทำอะไรอยู่ เลยไม่ได้มามิดทิ่มกะเขาเลย

30. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ทิ่มมิดเลยเหรอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้