ขออนุญาตินัด Meeting Eastern Zone

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย UNSAI, 25 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

สงสัยต้องเตรียมชุดนักศึกษาไปใส่ด้วยเพื่อให้เข้ากับบรรยากาศ (ถ้ามีใครเค้ามาถามบอกว่าอยู่ปีหนึ่งคับ) :D:D

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่ใช่แล้วพี่บี
    ต้องบอกเค้าว่าเรียนเก็บเป็นบางวิชาต่างหาก..........

3. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    หื่นกันจิง

4. golfcru

golfcru New Member Member

44
    0
    0
    ผมไปด้วยได้ไหมครับพี่อิอิ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

กะว่าจะเนียน อยากเป็นเฟลสชี่อ่ะคับ :D

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

:cry::cry::cry:

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    มาได้คับ สบายๆ ไม่ซีเรียส อิอิ
    แต่ดึกๆมันจะเริ่มเคลียดคับ เพราะขาวๆมันเยอะเหลือเกิน อิอิ

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    น้าเอ๋กามตัวพ่อเลย:D
    ( . )( . )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 ตุลาคม 2009
  9. Smother

1,573
    2
    0
    พอดีวันนี้ A โทรมาบอกว่าเดือนนี้เข้าเวรวันคี่ เดือนหน้าเข้าวันคู่
    ถ้าเราจะมาเจอกันเย็นวันศุกร์ ที่ 16 พวกเราว่าไง ไม่อยากให้น้อง A เดือดร้อน
    วันศุกร์ก็มีขาขาวๆเหมือนกัน

10. golfcru

44
    0
    0
    ที่ว่าขาวๆนี่งานวอร์กกิ้วสตรีทแหยมแท่นรึป่าวครับ อาทิดที่แล้วฝนตกผมนั่งในรถดู...เปยกฝนเห็นชัดมากเลย หื่น สุดๆ

11. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เอาแล้วไง
    เหงรูปแล้วของขึ้นเลย

12. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แหม.......ใช่เลยคับท่าน อิอิ
    ของขึ้นจิงๆ อิอิ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

+++ 55555 +++

:D:D:D

14. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

งานนี้มีคุก :D

15. golfcru

44
    0
    0
    ตกลงมิตติ้งนี้วันที่16 หรือ17ครับ ที่แหลมแท่นเวลา1ทุ่มช่วยฟิกวันทีครับว่าวันไหน

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เอาของมาล่อตา ล่อใจอีกและ
    น้ำลายไหลแล้วรู้เปล่า........

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

โอ้ว...............แม่เจ้า คนหรือตุ๊กตาเนี่ย เนียนจริง ๆ :eek:

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

ผมว่าไม่ใช่แต่น้ำลายแล้วมั้งที่ไหลอ่ะ คริ ๆ ๆ :D

19. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แฟนใครไม่รู้ อยากชวนมาเก็บเงาะกะทุเรียนที่จันท์ได้เปล่า

20. Smother

1,573
    2
    0
    เจอกันวันศุกร์ที่ 16 นี้นะครับ ประมาณ 2 ทุ่มดีมั้ย รอน้าเอ๋มาจากกรุงเทพด้วย
    เราจะจอดรถตรงหาดบางแสนค่อนไปทางแหลมแท่นนะครับ
    แล้วเดินไปดูสาวๆกัน
    โทรถามได้นะครับ 089-6126168 เผื่อใครมาใหม่หาไม่เจอ

21. golfcru

44
    0
    0
    ไปไม่เจอครับวนอยู่ทั้งฝั่งบางแสนแหละฝั่งแหลมแท่น ไปเล่นกะวีโก้อยู่คันนึงมันส์ดีอิอิ

ว่าแต่อยู่ตรงไหนกันครับผมถึงไม่เจอ

22. golfcru

44
    0
    0
    ไปไม่เจอครับวนอยู่ทั้งฝั่งบางแสนแหละฝั่งแหลมแท่น ไปเล่นกะวีโก้อยู่คันนึงมันส์ดีอิอิ

ว่าแต่อยู่ตรงไหนกันครับผมถึงไม่เจอ

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    งานนี้ผมต้องขอโทษครับ
    พอดีเมื่อเช้าวันศุกร์ลุงไม่หายใจครับ

24. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    งานนี้ผมยอมรับผิดอย่างแรงคับพี่น้อง Eastern Zone ด้วยนะคับ
    เพราะสาเหตุบางประการ อ่ะคับ หวังว่าคงไม่ว่ากันนะคับ

25. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    ไม่ได้ไปเหมือนกันอยู่สุราษครับ

26. Smother

1,573
    2
    0
    ไปไม่เจอใครเลยไปเดินดูสาวอยู่คนเดียว

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    คราวนี้ติดงานศพลุงครับ
    คราวหน้ามิพลาดแน่ๆ

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

อ้าว.....คุงก้อง

ผมก็ไปมาเหมือนกันคับ ไม่เจอใครเลย ยังไปนั้งกิงข้าวรอที่ร้านเพื่อนทะเลแถวทางออกอ่างศิลา
    เลยคับ ออกมาจากที่บางแสนประมาณสี่ทุ่มกว่า ๆ นะคับ

:D:D:D

29. Smother

1,573
    2
    0
    ขอโทษทีครับ ผมไม่ได้เมมเบอร์คุณบีไว้เลยไม่ได้โทรหา
    แล้วผมก็ไม่ได้เอา ดีแม็กซ์ไปด้วย ก็เลยไม่มีใครหาเจอก็รออยู่ว่าใครจะโทรมาบ้าง

30. golfcru

44
    0
    0
    -*-ผมวนอยู่จนน้ำมันเกือบหมดไปตอน2ทุ่มออกมาเกือบๆ4ทุ่มอ่ะครับคราวหน้า
    คงไม่พลาดแล้วมั้งครับอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้