สุดยอด DIESEL COMMONRAIL วิ่ง11.879

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Unknow, 27 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แรงเอาเรื่องเลย...555

2. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    555

พี่เอ แข่งได้ที่เท่าไรหรอคับ

3. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    มาลายงานตัวครับเดียร์พี่เจตน์เองครับไม่มีเวลาไปจริงๆเสียดายมากๆไม่ใด้ไปดูแต่ก็ดีใจด้วยเน้อ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    6ครับ กลัวพังไม่กล้าขืนอ่ะ

5. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ต้องขอโทษด้วยคับ พอดีไม่ค่อยสบายคับ ก็เลยไม่ได้ไป
    ปล.อยากไปจนลงแดง:p:p

6. charnchai@shop

charnchai@shop New Member Member

113
    1
    0
    รถช่างเบริด์แรงจริงๆครับ

7. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    แฮงแต๊ๆ อิอิ

ใครพลาด ไปดูรูปที่ website ได้นะครับ ด้านล่าง อิอิ รูปเริ่มมาละครับ 200 ก่ารุปละ โหดๆทั้งน้านนน

8. CHOWER!!

275
    0
    0
    ได้ ที่ 6 ก้อดีแล้ว พี่ เอ

9. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อด ถ่ายรูปตอนแข่งเลย เสียดายจัง อิอิ

แต่ รุ่นน้องถ่ายไว้อยู่ ดูจนอิ่ม เลย คริคริ

10. ....ดี เซล สุด จิงๆ คับ

เวลา จะ ลง กัน อีก ไหม คับ เนี่ย

11. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แรง...จิงๆ

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ถ้าอยู่ในสเปซเฟรม เวลาจะดีขนาดไหนเนี่ย

13. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    อีกไม่นานได้ชมครับ ?? อิอิ อีกไม่นานครับ อิอิ

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ผลงานของใครอ่าครับ
    กระซิบหน่อยดิ

15. ขอบคุงทุกกำลังใจที่มีให้ทีม ชบา&ช่างเบิร์ด นะคับ

16. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    11 วิเป็นเรื่องง่าย ๆ แต่ตอนรอบชิงช่างเบริด์ออกไฟไม่ทันเลยได้แค่ที่สอง

แต่ไม่เป็นไรเอาใหม่ได้ครับ สนามหน้าเจอของแปลกใหม่ ๆได้จาก

ช่างเบริด์ ชบา ดาวลอยดีเซล ECU - SHOP ได้ครับ

ECU - SHOP แรงจริง ๆ ถ้าอยากแรงแบบสแตนดาร์ดโทรหาผมได้เลย

17. สุดยอดจิงๆๆคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กันยายน 2009
  18. pik-rescue62

pik-rescue62 New Member Member

6
    0
    0
    ครับ ขอให้ทีมช่างต่างทำเวลาให้ดีกว่านี้อีก

19. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    :D นครปฐม ครับ อิอิ :rolleyes::D

แต่อาจจะรอไปจนจบฤดูแข่งปีนี้ไปก่อนนะครับ อิอิ :D

20. ratithet

ratithet New Member Member

45
    1
    0
    แรงเหนือคำบรรยาย อีกหน่อนเบนซินคงหนาว
    อิอิ

21. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    โอ้โห...+++

22. ขอบคุงคำชมเชยที่มีให้ทีม ชบา&ช่างเบิร์ดนะคับ

23. tor mtx

tor mtx New Member Member

7
    0
    0
    ขนาดรถป๊อบอู่ผมเติมน้ำมันออกเทน 130 เลยนะยังวิ่งสู้ไม่ได้เลย..
    ครั้งหน้าสงสัยต้องฉีดไนตรัสแล้ว นัดล้างตาครั้งหน้านัดเจอกันหน้าห้องน้ำเลยนะครับ
    อิ อิ:D:D

24. 55555

25. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    งานเข้าแล้วบอล

26. อิอิอิอิอิ

27. CHOWER!!

275
    0
    0
    555

พี่ไม่ต้องลงทุนขนาดนั้นก้อได้คับ

รถป๊อปทีมผมก้อดังแต่ท้อเท่านั้นละ

เวลาสตาท รถ ไม่ใช้คุนแจ สตาท ตีนเลยคับ

เวลาดับ บิดคันเร่งไห้หมดมันจะดับเอง

ขาดไม่ได้เลยคือ มี 3 เกียร์ 5555

ขับไม่มันเลยยย

แต่รถ เบนซิล ช่างต่อ ก้อแรงนะคับ:eek:

28. 5555

29. Unknow

Unknow New Member Member

54
    2
    0
    เอาใจช่วย ขอให้ทีมชบา&ช่างเบิร์ด ECU-SHOP ดาวลอยดีเซลวิ่ง 11ต้น ได้โดยเร็ว :D

30. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ทีมชบา แรงทุกคันเลย

ลง 11 ต้น ไวๆ นะคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้