มาแล้ว....สำหรับงาน MiNi Truck Club Party Day(แก้ไขรุ่นและราคาค่าสมัคร มาอ่านด่วน)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 6 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    มันมาก

อบอุ่น

เป็นกันเองสุดๆ

1. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    หนุก..หนุก..มันส์...ดี จิงๆ.พี่น้อง

2. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ขอรูปด่วนๆๆๆ

อิอิ

3. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    เหอๆ ตังหายอยุ่ ปลายแทรค คงหลาย น่าดูเลย อิอิ

4. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    อยากให้มีงานดีๆแบบนี้ บ่อยๆครับ

ขอบคุนน้าเอ๋ และ ผู้เกี่ยวข้องครับ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    จัดเมื่อไหร่ไปอีกแน่นอน
    ไม่รู้น้าเอ๋จะกลับเมื่อไหร่
    เมื่อคืนแวะส่งที่รีสอร์ทแถวระยอง (เปลี่ยนสถานที่)
    :D

7. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    น้าเอ๋.....ห้าวนอกถิ่น..เลย...เหรอออออ

8. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    อบอุ่นสุดๆคับ เป็นกันเองและเฮฮาเหมือนเดิมโดยเฉพาะพี่ๆ Step Out กับแก้วปรับบูส อิอิ

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะคับ ที่มาร่วมสนุกกันเยอะมากมาย ถ้ามีอะไรขาดตกบกพร่องไปบ้าง ทางผมเองก็ขออภัยไว้ ณ. ที่นี้ด้วยนะคับ

10. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0
    คันไหนไม่แรง Step Out จัดกานปรับบูสให้หมด 555 แรงทันตา

11. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ปรับบูสของ step out น่ากลัวมาก

เข้มสุดๆ

ปรับทีความร้อนขึ้นน้ำดันเลย.....อิอิ.....

ฮามากมายก็พี่นะนี่แหล่ะ.....ได้ใจไปเลยครับ.....อิอิ

---------- Post added at 20:25:33 ---------- Previous post was at 20:25:16 ----------

ปรับบูสของ step out น่ากลัวมาก

เข้มสุดๆ

ปรับทีความร้อนขึ้นน้ำดันเลย.....อิอิ.....

ฮามากมายก็พี่นะนี่แหล่ะ.....ได้ใจไปเลยครับ.....อิอิ

12. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    สนุกมากคับทั้งการแข่งขันและ ตอนBurn นะ เหมือนการแข่งD1 Mini Truck เลย ลงทุนสุดๆเลย นับถือ

ปีหน้าเอาใหม่นะสนุกมาก

13. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    ผมเองก็โดนปรับบูส แต่พอปรับมากเลยนั่งปรับบูสกะพี่พี่ step out เลย รถแรงใจคนก็แรงตามรถเลยอิอิขอบคุณพี่พี่ สุขสวัสดิ์โซนทุกทุกคนนะครับโดยเฉพาะพี่เอ๋ เพราะโทรถามทางตลอดอิอิ และยังไงก็ขอบคุณแบงค์ด้วยนะเรื่องเวสเกตที่คุยกันอะยังไงพี่ขอเก็บตังค์ก่อนนะน้อง อิอิ

14. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    สนุกมากมากอยากไปอีก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2009
  15. kook_kai_3746

130
    0
    0
    เอทำไมมันเบิ้ลจัง งง

16. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ก็ น่าจะ สนุก ดีครับ ผม ไม่ได้ลงเลย ซักรุ่น เหอ ๆ ลงข้างแทรคอย่างเดียว แต่ก็ ทำตาม นโยบาย การจัดงาน เพื่อ การสัมพัธมิตร (ให้เรา มีความ สามัคคีในหมู่คณะ รู้จัก รักใคร กลมเกรียว ฯลฯ อีกมากมาย ) ของชาว มินิ ทรัค ครับผม เหอ ๆ พอดี ช่วงเช้ามีงาน บ่าย ๆ ว่าจะนอนอยู่บ้าน แต่ เพื่อน ๆ มาแถวนี้ทั้งที เลย ออกไป เที่ยว ไป ป่วน ๆ ด้วย คนครับผม ............................................ เหตุการณ์ ต่าง ๆ ในวันงาน หากผิดพลาด หรือกระทบกระทั่ง ใคร กระผม ขอมอบ ความผิดพลาดทั้งหมด ให้ นาย ปู หรือ ล๊อกอินว่า ปู เทอร์โบ เป็นผู้รับผิดชอบ แต่เพียงผู้เดียว ครับ 555 ............................

มีงานสนุก ๆ และดี .... มันดีอยู่แล้ว ทำต่อไป น้าเอ๋ ..................................... สู้ต่อไป เกียร์บัน 5555

เอ่อ ในวันงานนะครับ มี ญ ท่านหนึ่ง บอกว่า อยากเจอผม นะครับ และได้ บอกว่า จะไปนั่ง ที่ เต็ปเอ๊า นะครับ แล้ว ไม่ไปนะครับ ท่านได้ บอก อยู่ในคริ๊ป ผมแล้วนะครับ ว่า ท่าน จะเป็น หมา นะครับ เหอ ๆ ใครนะ ขับมิซู สะเตชั่น ฯ อะครับ ที่เค้าเรียกเจ๊ อะครับ ...... เนื่องจาก ท่านได้ ไป เล่น อะไรกับผม ไว้ใน นี้นะครับ เหอ ๆ (อันนี้ขอส่วนตัวนิดนึง ) http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=546560&page=34 รับผิดชอบ คำพูดด้วยนะครับ เหอ ๆ ................
    ขำขำ ครับอย่าคิดมาก อิอิ ไว้เจอกัน คราวหน้า ครับ

17. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555 เจ้กรู โดนซะแล้ว อิอิ

18. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ค่าสมัคร200
    ค่าน้ำมัน1500
    คุ้มครับ กับการได้เพื่อนอีกมากมาย

19. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    ตาเอ ไฟไหม้บ้านป่าว

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    จะไปเหลือเรอะ
    อยู่สนามเหมือนไม่มีไร แต่ตอนอยู่2คนแมร่งถามยาวเลย
    พี่นะคนเดียว

21. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    +555+ หลังจากพี่ลงรถแล้วใช่ป่ะ อิอิ

22. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ทำไมโยนความผิดให้กรูคนเดียวล่ะค้าบพี่นะ ค้าบบบบบบบบบบ

23. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    งานเข้าเลย พี่เอ ฮุ ฮุ

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มิตรภาพเพียบยังไงก็คุ้มครับ
    ยิ่งรองเท้าพี่ปูนะ....อืม

25. na046

983
    7
    18
    เออๆ ๆ คราวหน้า บอกกันก่อน เด่ะ ว่าไม่ได้ มาคนเดียว แบบว่า เจอ พี่ ขับรถเข้าไปปุ๊บ เดิม มาก่อนเลย " เฮ้ย พี่ปู ... วันนี้ผมไม่ได้มาคนเดียว นะพี่ " เรื่องมันก็ จะ ง๊าย ง่าย ไอ้ปู มันจะได้ไม่ พูด อะไรที่ ....................................... ฮีมมมมม เสียวว ..... 555

ได้ ๆ คราวนี้ โทษ ทีว่ะ คราวหน้า คนใหม่ ไม่พลาดและ 555555

26. kook_kai_3746

130
    0
    0
    อ้าวพี่นะ น้องคนที่เราไปนั่งท้ายกระบะเค้าชื่ออะไรพี่ ที่แฟนน่ารักน่ารักอะ:p

27. pure mtc#005

pure mtc#005 New Member Member

42
    0
    0
    เสืยดายจังอดไป อดสนุกเลย

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ใครจะไปรู้ว่าพี่ปูกะพี่นะจะมามุกนี้อ่ะ
    แน่ะ ยังจะมีคนใหม่อีก:D

29. na046

983
    7
    18
    น้องคนที่ เราไปนั่ง ท้ายรถชื่อ เจต.... แฟน ชื่อ แนก 55 .... ตอบถูก ไอ้โน๊ต วิดพื้นเลย มรึง เหอ ๆ

น่าน เด่ะ ผมก็ว่า ไม่เจอไม้ตี้ตัวแรงเลย เพียว เพื่อน เลย ไม่ได้เจอกันเลย สบายดีกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้