ถามพี่ๆที่ใช้ สตร้าด้า+ผูกโบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย หมูติดมัน, 3 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    แล้วมีใครเคยใช้ผ้าคาร์บอน บ้างครับ

2. สอบถามอีกหน่อยครับ
    ถ้างั้น เครื่องN/A ปี96 ใส่โบ Z18 บูส20ปอน ไส้ในก้อไม่น่าเปงไรใช่ไหมครับ
    (ขับธรรมดา อัดบ้าง 1 2 3 ไม่ได้กดแช่ยาวๆ ใช้ในเมือง)
    *** ขอบคุณล่วงหน้าครับ******

3. อย่าไปกลัวครับ ถ้ากลัวห้ามทำเด็ดขาด ทุกอย่างอยู่ที่ตัวเราครับ

ของผมขับอย่างเต่า!!!!ซัดบางครั้งบางคราวยังพังได้เลยครับ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่ต้องกลัวครับ นิดนึงนะ

5. s spata

s spata New Member Member

151
    1
    0
    อย่ากังวลคับ เป็นของคู่กันครับ แรง+พัง (ของผมยังอยู่อู่อยู่เลย ปลอกทรุดคับพี่น้อง)

6. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ขับช้าๆก็พังได้ครับ

ยิ่ง4m40นะเกียร์ไปง่ายโคตร

ขับช้าก็พังได้ครับ

เพราะส่วนใหญ่ที่พังก็ตอนขับช้าๆนี่แหล่ะครับ

7. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    จิงคับ เจอมาเยอะ เจ็บมาเยอะ คิ คิ

8. เเรงกับพัง เป็นสัจธรรมคู่กันมานานเเล้วคับ
    อยู่ที่คนใช้มากกว่าคับใช้ดีๆเเรงได้นาน

9. แหม๋....ชอบท้าทายสะด้วย ขอบคุณทุกความเห็นตั้งแต่แรก จน จบ เลยครับตอนนี้ก็ สรุปได้ว่า
    1.โบ Z18 โข่งหลังเบอร์48(K.แบ๊งค์ บอกว่าจะได้ไม่ร้อน) บูส 20ปอน
    2.อินเตอร์(ยังไม่รู้อิอิ)
    3.เกียร์ เรียงใหม่ จาก รวมช่างเชียงกง แปดริ้ว(K.ตี้ กับK.แบ๊งค์แนะนำ)
    4.ปั๊มฝาสูง (ยังเลือกไม่ได้ครับว่าร้านไหนดี แต่ผมว่าดีทุกร้าน อิอิ)
    5.ค่าเดินท่ออินเตอร์+ท่อยาง
    6.เฟื่องท้าย+LSD (ยังไม่มีตังซื้อ) -*-
    ******ผิดพลาดตรงไหน พี่ๆ ทุกท่าน ช่วยชี้แนะ ด้วยครับ ขอบคุณครับ******

10. _nop_

811
    0
    0
    ดีนะผมไม่แรงเลยยังไม่พัง...อิอิ

11. ถึง K.แบ๊งค์ ขอแสดงความยินดีกับที่ 1 รุ่นรถคอก(ขวัญใจแม่ค้า) ด้วยครับ
    อยากไป มั่งจัง แต่ไม่รู้จักใครเลย ทำไงดี แงๆ
    ถึง K._nop_ ยังสนใจ ครัซผ้าผสมนะครับ อิอิ แต่ไม่ว่างไปดูของเลยครับ

12. pandabank

2,427
    4
    0
    โหหหหหหหหหหหหห

อย่างพี่นพนะไม่แรง.....พระเจ้า

เหงรถพี่แล้วยังอิจฉาเลยรอบนี้สวยมากมาย

โดยเฉพาะหม้อน้ำหลังสวยมากกกกกกกกกกก

13. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อย่างพี่นพ ทั้งแรงทั้งสวย
    ถ้าเปรียบกะผมก็มารขาวกะมารดำ

14. _nop_

811
    0
    0
    ของแบงค์นี่แรงใช่ย่อย โบใหญ่ยังหนาวๆร้อนๆเลย ส่วนเอทั้งแรง ทั้งโหด ผมตามไม่ทันเลย ต้องยอม

15. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    พี่นพโพสโชว์หน่อยดิ หรือจะรอเปิดตัวในหนังสือทีเดียวเลยอ่ะ

16. 4D56T

1,903
    0
    0
    ต้อย ดีเซล เทพารัก เป็นไงคับ ติดต่อ 087-0183944 P'ต้อย
    หรือ สุวรรณดีเซล บางบอน ติดต่อ 084-6408024 P'แบ้งค์

17. 4D56T

1,903
    0
    0
    พี่นพ เอาสีขาว มาโพส ได้แล้วคับ อยากดู อยากดู คับ

18. pandabank

2,427
    4
    0
    ใช่ๆๆๆๆๆ

รอดูคันขาวครับโหดมาก

19. _nop_

811
    0
    0
    ยังไม่ได้ล้างเลย เลอะมาก:D:D:D

เม่าไป4สูบคราวที่แล้ว นี่ขนาดไม่แรงนะเนี่ยพี่นพ อิอิ

เล่มซะผมแหยงเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้