ประมาลภาพเฮฮาพี่น้องมินิทรัคปาร์ตี้เดย์...14..พย.2009

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tumkinno, 16 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    รถใครหว่า..โหด..น่าดู

2. tumkinno

703
    1
    18
    :cool::cool:

3. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พี่ปู เป็นเด็กฮิฟ ไปแร้ว 55+

ศึกมาครั้งนี้ หล่อขึ้นกว่าเดิม ดูเด็กไปเลยอะ อิอิ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณครับพี่ตั้ม

5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    สวยงามคับพี่ตั้ม
    พรุ่งนี้จะมารอชมชุดต่อไป

6. tumkinno

703
    1
    18
    มาต่อ..อีกแว๊ววว

7. tumkinno

703
    1
    18
    ต่อ..ต่อ..ดูตานะ...ตาปู..ดิ...แข่งกันเมา...อิอิ

8. tumkinno

703
    1
    18
    ไกล้หมดแล๊ะ..พี่น้อง..55+

9. tumkinno

703
    1
    18
    อันนี้แข่งเบริน....เอ๊า..เหอ..เหอ..หนุกดี...มันส์..อย่างมาก

แต่ก็มีเหตุการณ์ ไม่คาดคิดเกิดขึ้น แต่ไม่มีใครบาดเจ็บ ... ทุกอย่างจบด้วยดี

10. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ว่างไง พี่ งานการไม่ทำ เอาแต่ลงรูปเนี่ย ........ แล้วรูปผม ถ่ายให้ หล่อ ๆ หน่อย ได้ไม๊ เนี่ย รูปรถผมก็ไม่มี เฮ้อ ........ ผู้สูงบอายุ แท้ ๆ เลย พี่ ตั้ม เหอ ๆ

11. tumkinno

703
    1
    18
    รับรางวัล...ใครรุ่นใหน..มั่งอ๊ะ..จำม๊ะได้...มึนนนนน

ก็จบงานด้วยความสนุก เฮฮา ปลอดภัย กันทุกคน ในส่วนรูปถ่าย อาจเก็บรายละเอียดได้ไม่หมดก็ ขออภัย ไว้ ณ. ที่นี้ก่อน นะคับ ไว้งานหน้าเจอกันใหม่

งานนี้ก็ ขอบคุณน้าเอ๋..พี่ต่อ..และทีมงานทุกท่าน พี่น้องทุกคน ที่มาร่วมสนุกกันในงานประจำปี Minitruck Club Partyday 2009 ..:D

12. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ขอบคุณมากคร้าบ พี่ตั้ม

สำหรับภาพสวยๆ

13. TFRพาเพลิน

TFRพาเพลิน New Member Member

179
    0
    0
    ขอขอบคุณพี่ตั้มครับ

ที่เอื้อเฟื้อภาพสวยๆ

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- TFR แม็กซ์หลัง TE37 หล่อโครต ๆ (ขอยืมใส่บ้างดิพี่) :D
    - ส่วนของดีเมืองจันทร์ของคุงเอเนี่ยเอาไปเลยตำแหน่งแฟนพันธ์แท้ดีเซล (ไม่เคยพลาดซักงาน นับถือ) :D

15. NuOuan

NuOuan New Member Member

59
    2
    0
    ว่าเจ๊จริงๆ...ยอมรับแต่โดยดี อิอิ

เรื่องรูปอ่ะ...เอาไปโพสต์ในของ sporttruck ก่อนแล้วอ่ะ...พอจะเอาลงมาโพสต์ใน minitruck มันโพสต์ไม่ได้ว่ะ...แจ้งเตือนอ่ะ...ไม่รู้ทำไงดี...รูปเจ๊ก้อมีแต่สวยๆ หล่อๆอะนะ อิอิ...รูปรถก้อมีแต่ไม่มาก อยากดูเหรอ....อิอิ

อะ ลองเข้าไปดู Link นี้แล้วกัน

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=678321

ถ้าใครรู้ว่าจะโพสต์รูปซ้ำก้อช่วยบอกเจ๊แล้วกันน๊า...

ปล.ฉันนะลงรูปก่อนใครเลยนะยะ...แต่ชอบแก้วเบียร์มากมายว่ะ กรั๊กๆๆๆ

16. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    แหม...มีน้องเอชมอยู่คนเดียว 555
    ที่เหลือด่ากรูหมดเลย ทำตัวเด็กหน่อยก็ไม่ได้

17. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมว่าพี่เอเค้าไม่รู้ว่าพี่ปูโดนด่า
    ถ้าเค้ารู้เค้าคงรุมด่าพี่อีกคนครับ
    :D

18. NuOuan

59
    2
    0

ปูคร๊าบ...พี่อ้วนก้อไม่เคยว่าน้องปูเลยคร๊าบ เพราะน้องปูน่ารักกับพี่สาวคนนี้เสมอ

ห่วงกันเหลือเกินกลัวพี่จะไม่ได้กินเหล้า...น่ารักม๊ากมาก คริคริ

เรื่องเหล้าถ้าเจอกันคราวหน้า...ถึงแม้ตานะจะจิกด่าและกระแหนะกระแหนก้อตาม อิอิ :p

เจ๊ก้อรับปากว่าจะไปดริ๊ง แดร็งค์ แดก ด้วยไม่ให้ขาด อะเคไหม (ถ้าไปกทม.นะเว้ย) 555

* * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * * *

ปล.เรื่องว่าจะว่าไม่มีก้อคงไม่ใช่...แต่เจ๊ขอซักเรื่องนึงได้ไหม

เรื่องรองเท้าของปูนะ...พี่รับไม่ได้จริงๆ...รองเท้าสวย เท่ห์ดีนะ แต่เชือกผูกรองเท้านะ เจ๊ขอหล่ะ :D

ขอแค่เรื่องเดียวถ้าเจอคราวหน้าอย่าใส่มานะ...มันไม่ไหวจะเคลียร์เลย...ถึงแม้ปูจะไม่แคร์สื่อก้อตาม

.
    .
    .

ดูจากรูปที่เจ๊แนบไฟล์จะบอกว่าช่วงบนน้องปูของเจ๊ดูดี หล่อ เท่ห์ เก๋ มีสไตล์ วัยรุ่น สุดๆ

แต่ตรงส้นตีนนะน้อง...ลองดูกันเอาเถอะหรือเจ๊จะบ้านนอกก้อไม่รู้และไม่ทันสมัย กรั๊กๆๆๆๆ

19. NuOuan

59
    2
    0
    พี่สาวล้อเล่นน๊า...แต่จริงใจวะ อิอิ

20. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    +555+ แหมเจ้....ช่วงนี้เพื่อนผมมันติดเด็ก อิอิ

21. NuOuan

59
    2
    0

ติดเด็ก...โอ้แม่เจ้า...สงสารเด็กคนนั้นจัง :D

22. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    แวะมาขำพี่ปูด้วยอีกคน อิอิ รองเท้าพี่แสบตามากมาก ส่วนเจ้ ผมเจอเจ้ปุ้บยังไม่ทันรู้จักกันเลยเจ้ชวนดกเบียร์เลย เฟรนด์ลี่มากมากเลยครับทุกทุกคนใน mtc พี่นะยังไม่ได้ตอบเลยน้องที่เราไปนั่งท้ายกระบะเค้าชื่ออะไร อิอิ

23. NuOuan

59
    2
    0

หวัดดีจร๊า...ขอบคุณนะคร๊าที่ชมเจ๊เฟรนลี่

ก้อเจ๊เตรียมเสบียงไปเต็มที่ น้องๆที่มางานในวันนั้นก้อต้องเป็นพี่ๆ น้องๆ กันอยู่แล้ว...ถึงจะไม่รู้จักแต่ก้อไม่ปัญหาใหญ่อะไร ใช่เป่าจร๊า...หนุกหนาน หนิดหนม อะจร๊า

ทุกคนก้อโอเคนะ...เอาเป็นว่าพี่ดีใจที่ได้เจอและได้รู้จักน้องๆทุกคนนะคร๊า

แต่เอ...อยากรู้จักน้องๆ ที่นั่งท้ายรถพี่อ้วนนะเหรอ...ฮั่นแน่...ฮั่นแน่

อยากรู้จักน้องผู้หญิงหรือน้องผู้ชายละจ๊ะ คริคริ

น้องผู้หญิง ก้อมี ดาว และ ทราย

ส่วน

น้องผู้ชาย ก้อมี นุ่น ต้อ ลอย ภัค ตี๋ เก่ง ใครอีกหว่า จำไม่ได้

มันมานั่งหลังรถเจ๊หลายคนอ่ะ...

สงสัยไรอีกไหมจร๊า...ข้องใจไรอีกไหม...เจ๊จะได้จัดไปอีก 555 :cool:

24. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    ไว้มีปาร์ตี้อีกไปแน่นอนครับอิอิ ตอนนี้ที่รู้ๆรถยังเดิมๆอายเค้าอะครับ เพราะ space wagon เจ้ยังแซงแบบฟิ้ววววไปเลย ครับตอนนี้รอทำก่อนครับ ยังไงก็ขอบคุณนะครับสนุกมากมากครับเจ้

25. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  26. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ไอ้ปู ... บ้านนอก ชิบหาย ......................

ตอบไปแล้วครับ ชื่อ เจต ... แฟนชื่อ แนก อยู่ อีสุคลับ ครับ 5555 ตอบถูก โน๊ต วิดพื้น เด่ะ

27. ดูรองเท้าสิ!!!!

แสบทรวง

28. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ขอบคุณค๊าบพี่ตั้ม

แต่รองเท้าพี่ปูสุดจิง 555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2009
  29. MazDa N/A

MazDa N/A New Member Member

62
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่ตั๊มสำหรับภาพสวยๆ

30. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    เต็มๆ เลยกรู

เอา ถ้างั้นก็ตามนั้น ประกาศขายเลยละกันครับพี่น้อง
    Nike Premium ราคา = เหล้า 2 กลมพอ
    :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้