ประมาลภาพเฮฮาพี่น้องมินิทรัคปาร์ตี้เดย์...14..พย.2009

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tumkinno, 16 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NIIGATA

NIIGATA New Member VIP

1,557
    35
    0
    ^^ เอางั้นเลยหรอ พี่ปู หิหิ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    กินเสร็จก็เมา ไม่ได้จ่ายค่ารองเท้ากันอีก

3. ฮากันตลอดงาน

4. NuOuan

NuOuan New Member Member

59
    2
    0

เจ๊ตกลงซื้อเลย...

ทุกคนในบอร์ดนี้เป็นพยาน น้องปูประกาศขายรองเท้า Nike Premium

:D:D ราคา = เหล้า 2 กลม :D:D

เจ๊แถมให้อีกขวด เป็น ราคารองเท้า = เหล้า 3 ขวด

ไม่ทราบว่าน้องปูจะยอมขายให้พี่อ้วนไหมคร๊า...

ไม่ได้ขอซื้อเอาไว้ใช้เองน๊า...จะซื้อไปโยนทิ้งอะคร๊า อิอิ

5. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18

จัดไปครับพี่ ทุกคนเป็นพยาน
    Gold Label (Original) 3 ขวด (ไม่เอาตัว Reserve นะค้าบ)

กำไรแล้วกรู ขาย 2 กิน 1 ซื้อรองเท้าใหม่สบายๆ :D:D:D

ปล.ขอเรียนเชิญทุกๆ ท่านร่วมวงทานสุรา (ฟรี) จากสปอนเซอร์ใจดี ศรีเทพฯ ค้าบบบบบบ
    ปล2.Blue Label ไม่เอานะครับ ของปลอมเยอะ อิอิ

6. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    ดี..แหล่มเลยพี่น้อง

7. NuOuan

59
    2
    0

แหมน้องปู...รีบเชียว รีบเชียว...รู้แล้วเหรอจ๊ะว่าเจ๊จะเอาเหล้าอะไรให้

เจ๊ไม่สิ้นคิดให้เหล้าอินเตอร์กับรองเท้าที่มีเชือกผูกรองเท้าสีลาวๆแบบนั้นหรอกคร๊า...:D:D

แกไม่มีสิทธิมาต่อรองนะจะบอกให้ 555

เหล้าที่เหมาะกับรองเท้าแบบนี้....ไม่เหล้าขาวก้อยาดองเท่านั้น

แต่พี่ก้อพอจะเข้าใจในสไตล์ของกรีนทรี STEP OUT อะนะ

ก้อเลยจัดเป็น แสงโสม 3 กลมไปให้พอได้ไหม...ถ้าได้รอบหน้าไปกทม.จะได้จัดไปคร๊า

ตัดสินใจจะขายให้หรือไม่ก้อแจ้งแถลงไขด้วยนะจ๊ะ :D:D:D

(อย่าคิดมากน๊า...เจ๊ล้อเล่น ถ้าเป็นคนอื่นใส่ลาวตายเลย...ดีที่น้องปูของพี่หล่อ น่ารัก เจ๊ทนได้) :p

8. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    โทษ นะเจ๊ ...... ถ้าพวกผม กินกันเอง ต่ำ ๆ ต้อง บลู เร ฯ ครับ ต่ำกว่านั้น กินไม่ไหว มันคันคอครับ เอาเหอะ ตามนั้น โกล ก็ได้ เอาแค่ 2 พอ อีก 1 เป็น สาวน้อยตกเตียง ซักแบน +ขามเปียก ถ้าไม่มี เอาม่วงเปรี้ยว สับ โรยเกลือ และกัน เหอ ๆ ............................ ว่าแต่ ไอ้ รองเท้า โรงเกลือ นี่ มัน ขายได้ เหล้า ถึง 2 กลมเลยเหรอว่ะ เพื่อนปู อิอิ

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ยังเมากันได้ต่ออีกหรือนี่

10. NuOuan

59
    2
    0

แกจะอะไรกะฉันเนี้ย...อีนะ :D:D:D
    .
    .
    .
    .
    .

ขอบอกว่า...แก้วใบเนี้ย...พอเข้าขึ้นใน Hi5 มีแต่คนอยากได้แก้วว่ะ อิอิ...^_^

แก้วสร้างมิตรภาพจริง จริ๊ง...:cool:

11. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    555 แก้วปรับบูสไงเจ้ บูสเยอะน้อยขึ้นอยู่กับคนชง อิอิ:p

12. tumkinno

703
    1
    18
    รองเท้าคู่นี้ มันแน่ จิงจิงหวะ...55+

13. na046

983
    7
    18
    ป๋อง กระชับมิตร มีอีกใบ รู้สึก จะ เป็น อาซาฮี ไม่แน่ใจ ยังไม่ได้ตัด เหดียว หาก่อน เจอเมื่อไร เอารูปให้ดู อิอิ แต่ว่า คราวหน้า เอา แก้ว เป็ก เทพ ดีกว่า 555

14. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    จัดไป ไว้เจอที่ มีตMTC อิอิ

15. tumkinno

703
    1
    18
    เหอ..เหอ....เลี้ยวดีกว่า......พี่น้อง

16. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    อยากเจอเหมือนกันแก้ว เป็ก เทพ อยากรู้ว่าเป็นยังไง

17. น้าเอ๋กินมากไม่ได้นะ.....

18. pooTurbo

370
    9
    18
    แก้วนี้ประวัติยาวนาน จะไปซื้อได้ต้องฝ่าวิกฤตการณ์ ภาคใต้ไปซื้อ
    ลำบากแสนเข็ญ ไว้คราวหน้าเจอกันตกลงราคากันอีกทีนะเจ๊

รู้สึกจะไม่ลงตัว 555

19. na046

983
    7
    18
    ป๋อง ใบนี้ ผม ได้ทาเมื่อปี 42 ตองลงไปช่วยงานที่ อ.นาทวีจ.สงขลา พอดี ได้ไปด่าน สะเดา เลย ซื้อเบียร์ สด กลับมา ป๋องนึง ก็ไอ้นี่แหละ พอหมดก็ ตัด ........... เป็นแก้ว อย่างที่เห็น พักหลัง ๆ ลงไป ก็ไม่ได้ซื้อ แถม ราคาถูกกว่า อีก เป็น เบียร์ สด ขนาด 2 ลิตร คิรินชิบัน ราคา 180บาทเอง ......... แต่ ซัดเบียร์ มาเลย์ เมา ลืม ซื้อกลับ ฝาก ซื้อก็ได้ น่าจะ อาซาฮี จำไม่ได้แล้ว ที่ ญี่ปุ่นก็มี แต่ ขี้เกียจหิ้ว มา ก็นั่นแหละ อยากได้ ต้อง ไป สะเดา ผ่าน หาดใหญ่ - คลองแงะ - นาทวี - สะเดา ซึ่งดูจากเส้นทางแล้ว ไม่น่าจะมีอะไร นะ ต้องลอง เหอ ๆ อย่า หลงไปโคกโพ และกัน ครับ เหอ ๆ .............. จากหาดใหญ่ ไปสะเดาก็ ราว ๆ 50-60 โลเอง ลองดู ...................... ตอนนี้ ผมหมดสิท ครับ เป็น ครู บ้านนอก ไปไหนไม่ได้เลย รอ ลาออกก่อน ค่อย ลงไปเที่ยว 5555

และป๋องใบนี้ ก็ ผ่านอะไร ต่อมิ อะไร กับผม และเพื่อน ๆ STEP OUT มาเยอะ มากมาย ครับ

20. NuOuan

59
    2
    0

อะเคคร๊าบ...น้องปู

ตกลงราคากันใหม่...

รอบหน้าจัดไปให้ 2 เมา โอเคนะจ๊ะ :D:D:D

21. tumkinno

703
    1
    18
    โห..โห..2..เมา มันเต็ปธรรมดา ต้องมากกว่านี้อีกเยอะ...อิอิ

22. NuOuan

59
    2
    0

จร๊า...จร๊า...ได้สองเมา จะเอามากกว่านั้น...

นี่แหละหนอ...คนไม่รู้จักพอ :D:D:D
    .
    .
    .
    .
    .
    ขอบคุณนะคร๊า...สำหรับรูปนางง๊าม...นางงาม ที่ส่งให้...ชอบมากมายจร๊า...:D

โดยเฉพาะรูปที่ยกแก้ว...คริคริ

23. kook_kai_3746

kook_kai_3746 New Member Member

130
    0
    0
    โหดีใจอะได้กินแก้วประวัติศาสตร์ยาวนานด้วยแหละ อิอิ ไว้ต้องลองเป็กเทพแระอะ

24. Lady_driver

Lady_driver New Member Member

42
    0
    0
    ระวังหวัดใหญ่เด้อพี่น้อง ภูมิใจกันจังเนาะได้กินแก้วใบเนี่ย

25. na046

983
    7
    18
    ไม่เป็น หรอก ครับ หวัดอะ โดน แอลกอฮ ตายหมดและครับ เหอๆ .............

ก็อย่าไปภูมิใจอะไรมาก ที่ผมเอาไปใช้เพราะมัน ง่าย สะดวกดี แต่ หลาย ๆ คนมาลอง .. บางคนก็ งงว่าใส่อะไรมั่ง กินได้ ป่าว ประมาณนี้

26. kook_kai_3746

130
    0
    0
    ผมชอบมากเลยแก้ว นี้อิอิ ขาครองมาแว้ววว:p

27. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    คนชงก็เหลอเกินเนอะพี่ จับอะไรได้ก็เทหมด :D

28. tumkinno

703
    1
    18
    ดีนะเทหมด..แล้วเขย่า......ไม่เอามือไปคนให้เข้ากันด้วย...อ๊ะ

29. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    มีตอีกเมื่อไรคับ พี่เอ๋ กระชับมิตรหนุกดีคับ

30. pooTurbo

370
    9
    18
    กลับมาเป็นหวัดซะด้วยสิเนี่ย
    แง่มๆ ทำไงดี สงสัยต้องดูอาการสัก 2-3 วัน เฮ้อ แย่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้