ถามพี่d-max หัวใจดเรก หน่อยครับ หรือพี่ที่ทราบก็ได้ครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย hazard, 24 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ถ้าเอาหวีก็น่าจะได้นะแต่ก็น่าจะต้องยึดตำแหน่งรูใหม่

ถ้าผ้าคงไม่น่าจะได้นะครับ

---------- Post added at 12:10:21 ---------- Previous post was at 12:10:06 ----------

ถ้าเอาหวีก็น่าจะได้นะแต่ก็น่าจะต้องยึดตำแหน่งรูใหม่

ถ้าผ้าคงไม่น่าจะได้นะครับ

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    เปลี่ยนหวีข้ามรุ่นระวังจะไม่ได้บาลานซ์นะครับ..........+++1!!!

3. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    กระจาย?????

4. hazard

hazard New Member Member

28
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ
    ตอนแรกก็ว่าจะใช้เป็นหวี2ชั้นล่ะ แต่มันหนักเหยียบยาก แข็งมากมาย(ไปลองของเพื่อนมา)อีกอย่างใช้รถกับพ่อ (นานๆพ่อจะเอาไปใช้ที โดนบ่นประจำเลย)
    เห็นเพื่อนบอกว่า เพื่อนอีกคนเอาของ3sไปใส่แล้วก็ไม่หนักมากเลยจะลอง แต่ถ้าไม่ดี พี่ๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ว่าใช้ของไรดี รึว่าต้องของเดิมครับ ถ้ามีที่ดีกว่าของเดิมแล้วไม่แข็งมาก แนะนำหน่อยนะครับ

5. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    os เป็นคำตอบสุดท้ายครับ

6. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    เบากว่าคลัทช์ไทยหน่อยนึงครับ os

7. weerachat_2.5 direct

weerachat_2.5 direct New Member Member

90
    0
    0
    แล้วราคาแพงมากไหมอะครับOSนะ ซื้อมาแล้วใส่ได้เลยป่าวครับ ถ้าในกรณีที่ผมเปลี่ยนเป็นเกียร์ I-TEQ หรือ 1Jโบ แล้ว รวมราคาปมาณเท่าไรครับ ทั้งค่าของทั้งหมด+ค่าแรง+อื่นๆ ปมาณเท่าไรครับ
    ปล.ตอนนี้เกียร์ยังเดิมๆครับกะว่าถ้าเปลี่ยนก็จะเล่นทั้งเกียร์+ชุดครัทช์ไปเลยครับ แนะนำทีครับ

8. hazard

28
    0
    0
    ราคาเท่าไหร่หรอครับ พี่ๆ

9. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    os ราคาจะอยู่ประมาณ หมื่นห้าพันบาทครับราคานี้พร้อมทำครับผม

หรือสงสัยติดต่อพูดคุย 0865361750

10. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    แล้ว 3s นี่มันกี่ชั้นอ่ะครับ??คือมันไม่แข็งดีอ่ะครับเคยไปเหยียบของเพื่อน 2ชั้นแข็งโคตรๆเลย แต่มันกระโจนกว่า....ขออนุญาตเจ้าของกระทู้นะครับ ..

11. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    หวี 2 ชั้น

หรือ OS GIKEN ก็ได้ครับ

---------- Post added at 17:25:40 ---------- Previous post was at 17:25:24 ----------

หวี 2 ชั้น

หรือ OS GIKEN ก็ได้ครับ

12. NONG_SCG

2,132
    3
    0

3s สั่นโคตร

13. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0

จริง....ถอดออกแล้วด้วย

14. hazard

28
    0
    0
    ใส้แตก แล้วครับ เหอๆๆๆๆ

15. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    แรงดี ........

16. hazard

28
    0
    0
    ฮอลเสร็จล่ะครับ

พี่ แบ๊ง รับเดินท่ออินเตอร์ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้