ใครเบื่ออะไร เซงอะไร อัดอั้นตันใจ พูดไม่ออก บอกไม่ถูก เชิญมาระบายที่นี้ครับ !!!!

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 14 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0

- ระวัง ญ เคืองนะ ไม่แบ่งไว้ให้เค้าบ้างอ่ะ 55555

2. [​IMG]

ถึงกระนั้นแล้วก็ยังมีนักข่าวช่อง3ท่านนึงซึ่งไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วมซักเท่าไหร่

สังเกตุกันดีๆครับ อิอิ
    สงสัยไม่รักพ่อ!!

3. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    อ๋อตี๋ เค้าเรียกว่าพวกรับสื่อน้อยอ่ะคับ

4. ไม่ได้ ซิ่งหลายวัน เบื่อแล้ว คันนนนนนนนนนน

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มะมีเวลาทำรถเลย เซ็งเป็ด

6. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ไม่น่าจะบริโภคข่าวน้อยนะเพราะเป็นนักข่าว

สงสัยแทงใจเขามากกว่า.....อิอิ.....

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:39:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:39:36 ----------

ไม่น่าจะบริโภคข่าวน้อยนะเพราะเป็นนักข่าว

สงสัยแทงใจเขามากกว่า.....อิอิ.....

7. เอ้า เผากันให้วอดทั้งเมือง ไม่ต้องทำอะไรกันแล้วว

8. 4D56T

1,903
    0
    0
    ชิบหายหมดแล้วคับ บ้านเมืองคับ ไม่ต้องทำมาหาแดกกันพอดีคับ

9. pandabank

2,427
    4
    0
    เดือดร้อนไปหมด

จะส่งของให้ลูกค้าก็ไม่ได้

ไอพวกสัดนรกเอ๋ย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 21:24:41 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:24:19 ----------

เดือดร้อนไปหมด

จะส่งของให้ลูกค้าก็ไม่ได้

ไอพวกสัดนรกเอ๋ย

10. พวกนี้ต้องเปรียบเทียบกับอะไรถึงจะเหมาะสมน้า........ช่วยคิดหน่อยจิ!!!!

11. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ที่สุดของเจ้แล้วคับ

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อยากให้บ้านเมืองกลับมาสงบ ร่มเย็นเหมือนเดิมครับ ใครจะเป็นนายกก็ช่างเค้า ขอให้เรามีงานทำ มีเงินใช้ และก็รถแรง ๆ ก็พอ 55555

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    คำขวัญกรุงเทพมหานคร วันนี้ครับ

กรุงเทพงามเลิศ ระเบิดมากมี ประเพณีชุมนุม ควบคุมด้วยทหาร สนุกสนานยิงกัน กำแพงกั้นเผายางรถยนต์ มากล้น M79 หยุดงานยาว 9 วัน รื่นเริงสุขสันต์ งานบุญบั้งไฟ 55555

14. ขอให้คนไทยรักกันโอมเพี้ยงคับ

15. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ประเทศกำลังจะเข้าสู่ยุคมืดซะแล้ว รักกันใว้เทิด

16. งั้น ต้องใส่ ซีนอล แล้วละ จะได้สว่างๆ

17. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ในสมัยก่อนพม่ามาเผากรุงศรี
    แต่ปัจจุบันนี้พม่ามันคงจะนั้งหัวเราะที่เห็นคนไทยเผากันเอง
    จะเผากันทำไมไม่มีงานทำกันหรือไง
    มึงไม่เดือดร้อนหรอกแต่กูนี้สิจะไม่มีงานทำแล้ว
    สมองอยู่ที่ตาตุ่มกันหรือไงว๊ะ
    มีหัวไว้โพกผ้ากันหรือไง
    ไอ้พวกเสี่ยวเอ้ย

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    หลัง 3 ทุ่ม ถนนนโล่งมาก แซ็ดดดดดดดด สะหนั่นกรุง 55555

19. TI A MO

TI A MO New Member Member

26
    0
    0
    ที่บ้านเป็นร้านขายของก็โดนเหมือนกันตำรวจแมร่งไล่ให้ปิดร้าน ขนาดไม่ได้อยู่ในเขตกรุงเทพ และปริมณฑลนะเนี่ยยังโดยเลย

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เซ็งวุ้ยมะได้ไปเที่ยวไหนเลย เซ็ง ๆ ๆ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เสาร์นี้วันทำงาน โค ตะ ระ เซ็ง

22. 4D56T

1,903
    0
    0
    5555 หยุดงานยาว 9 วัน คิ คิ

23. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อยากเป็นหน่วยแม่นปืนว่ะ จะได้ทำปืนลั่นใส่ไอ้พวกแกนทั้งหลาย

24. 4D56T

1,903
    0
    0
    ใจเย็นคับ
    ปล.ฝากด้วยคับ เม็ดนึง

25. pandabank

2,427
    4
    0
    บ้านเมืองจะกลับมาสงบและ

แต่มีข่าวแว่วๆว่าท่าทางพวก เขา จะไม่จบ

ยังไงจะทำไรก็ขอให้คิดหน่อยนะครับ

เผาบ้านเผาเมือง ถ้าวันนึงกูเอาพวกไปประท้วงหน้าบ้านและไล่พวกคุณออกจากบ้านพวกคุณบ้างหล่ะคุณจะรู้สึกกันยังไง

และอยู่ดีๆถ้าพวกกูไปเผาบ้านพวกคุณหล่ะคุณจะรู้สึกดีไหม.....ใช้สมองที่มีอยุ่คิดหน่อยนะไม่ใช่เอาไว้โพกผ้าคาดหัวกันสมองกระจายอย่างเดียว:mad:

ทำไรลงไปมันเดือดร้อนทั้งประเทศนะครับ

ไอคนที่พวกคุณๆทำเพื่อเขาหง่ะ เขารู้สึกดีกะคุณเปล่าเขารักพวกคุณมาก

เปลี่ยนสัญชาติเรียบร้อย ไหนว่าเสียงปืนดังนัดแรกจะกลับเข้ามา.....แล้วเขาไปไหน.....แล้วพวกคุณหล่ะทำเพื่อใคร

26. pandabank

2,427
    4
    0
    ถูกต้องนะครับ

บ้านพวกเขาคงไม่มีห้างให้เผาหง่ะครับ

เขาคงชินกับการเผาหญ้าที่บ้านหง่ะครับ

จากบ้านมานานเลยคันไม้คันมือ.....อิอิ.....

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เซ็งกับการเริ่มทำงานวันจันทร์

28. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ผมว่าเขาไม่เผาหญ้ากันหรอก
    ผมคิดว่าเขาน่าจะเอาไว้กินกัน
    สงสัยไม่มีหญ้ากินเลยพานเป็นแบบนี้

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาอีกตอนบ่าย ๆ มาพร้อมกับควมง่วงนอนอย่างแรง

เบื่ออากาศร้อนๆ(เรารักพ่อหลวง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้