tfr อยากเปลี่ยนเพลาท้ายดิส ทด3.7

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย po_, 18 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เล่นของนิสสันบิ๊กเอ็มก็ได้ครับ ราคาถูกดีครับ เบอร์เฟืองก็เพียบ

2. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    หุๆ สิ้นปีจัดมั่ง 3.7 แต่กลัวเกียร์ไปจัง big m น่าสนดีราคาถูก

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    10000 คับ พร้อมเฟืองที่รวมช่างแต่เต็ดหมดครับ....
    ถ้าเราจะซื้อเต็ดเองต้องบอกเขาว่าเอาไปใส่คานบิ๊กเอ็มใช่มั๊ยครับ..สอบถามท่านผู้รู้หน่อยครับ...

4. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ใครอยากได้ 3.5 คานมู เฟืองท้าย d-max

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    How much.

6. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    สนใจเหมือนกันครับ ราคาเท่าไหร่???เอ่ย

7. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    รบกวนติดต่อกลับได้มั้ยครับเพราะเสาร์-อาทิตย์ ผมไม่ค่อยได้เข้ามาที่บอร์ด ผมต่ายครับ 0860067315

8. eak__bigm

eak__bigm New Member Member

81
    0
    0
    ผมอยากได้เฉพาะเฟืองท้ายดีแม็กอะคับ ตอนนี้ใส่3.7อยู่อยากลง3.5

9. tOrKaaB

tOrKaaB New Member Member

203
    0
    0
    เพลา TERRANO กับ BIG M มันต่างกันยังไงแล้วตัวใหนดีกว่าอะครับ จะใด้ลงซักที

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0

จัดไปเลยครับพี่น้อง ว่าแต่ว่าแล้วพี่เปลี่ยนไปใส่อะไรอ่ะครับ

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เพลา TERRANO เป็นของรถตู้เสื้อเพลาใหญ่กว่า BIG M ครับ ส่วนมาเค้าจะเอาชุดเบรคดิสด์มาใส่กับคาน BIG M มากกว่าครับ

12. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    3.3

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    พี่น้องคนชาวกระบะควันดำเค้าสนใจ จัดได้เท่าไหร่พี่

14. golf_ass

golf_ass New Member Member

14
    0
    0
    เอ่อไม่ทราบว่า ใส่ 3.7 มาแล้ว อาการเครื่องของคุน มัน เหนื่อยๆๆ ไหม
    เพราะของผมเคยใช้ 11/43 แล้วมันเกิดอาการเครื่ิอง เหนื่อยๆๆ มาก
    เลยเปลี่ยนเปน 10/43
    ใครรู้รบกวนบอกทีนะครับ
    ผมใส่ RB 25 อยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้