แนะนำการติดตั้งเกตวัดบูสให้ผมทีครับ...???

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Isuzu Tfr, 31 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. weerachat_2.5 direct

weerachat_2.5 direct New Member Member

90
    0
    0
    - คุณแบงค์ด้วยเช่นกันครับ ว่างๆแล้วเจอกัน ผมมีอะไรที่จะปรึกษาอีกเยาะนะครับ

2. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0

ได้เลยครับ

หรือจะดริ้งกันที่ร้านเพื่อนผมก็ได้ครับ.....บรรยากาศดีน่านั่งคุยกันครับ

ร้านเพื่อนอยู่ตรงปั๊มบางจากปากทางศูนย์การค้าวรรัตครับ

ยังไงพร้อมเมื่อไรก็โทรนัดผมและตี๋คุงได้ครับ.....เดี๋ยวไปนั่งฝอยกันครับ

3. weerachat_2.5 direct

weerachat_2.5 direct New Member Member

90
    0
    0
    ครับแล้วว่างๆเดี๋ยวนัดเจอกันครับ...แต่ผมไม่สันทัศเรื่องของมึนเมาเท่าไรนะครับ....อิอิ

4. weerachat_2.5 direct

90
    0
    0
    ว่าจะปรึกษาเรื่องทำปั๊มคุณแบงค์หน่อย เดี๋ยวท่าไงว่างๆแล้วขอหลังไมค์นะครับ(เดี๋ยวโทรไป)

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เอางั้นเหรอพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้