ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    เอา...เอา...

2. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    เอาเข้าไป....กลับมาอัพแบบเดิมนั้นล่ะดีแล้ว

3. แว้ดดดดดดดดดดดดดดดดดดด........................

4. มังกรขาว

434
    1
    0
    สวัสดีค่ะ

5. สวัสดีครับ..............

6. มังกรขาว

434
    1
    0
    มีแต่คุณพงษ์นี่ล่ะที่ยังมาแบบเสมอต้นเสมอปลายอยู่..

7. พอดีชอบเมนูพิเศษ

8. มังกรขาว

434
    1
    0
    ห้ามผ่านโคราชนะพงษ์

9. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    มีด่านคับท่านทั้งหลาย...

10. up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up up

11. มังกรขาว

434
    1
    0
    เฮียเอ๋ว่าแต่พงษ์เดี๊ยวนี้เป็นเองสะแล้ว.... up ....สะเอง
    ด่านนี้ผ่านได้เฉพาะคนรักงูอิอิ.....

12. up...............อีกแล้ว

13. มังกรขาว

434
    1
    0
    up....................................up ...................บ้างจ๊ะ

14. ปล่าว.......ไม่มีไร

15. เฉพาะสำหรับเฮียเอ๋ คนรักงู.........

16. มังกรขาว

434
    1
    0
    เฮียเขาเบื่องูแล้วล่ะคุณพงษ์เขาชอบคนในเครื่องแบบ อิอิ

17. ชอบ ยาม อิอิ.......

18. ชอบพยาบาลเปล่า.....

19. มังกรขาว

434
    1
    0
    :D:D:D:D:D:D...คงงั้นแหล่ะคุณพงษ์.............หายไปเลยอะชอบเด่ชุดสีขาวอะจริงเปล่าพี่:D:D;)

20. ง่ะ ไปกันใหญ่แล้ว เว่อละๆๆ..........

21. มังกรขาว

434
    1
    0
    :pรีบมาแก้ตัวเลย;)

22. คุณเเอ๋ชอบคนในเครื่องแบบ นิสิตนะแบบขาวๆๆๆนะเห็นแล้ว..................

23. มังกรขาว

434
    1
    0
    นักเรียนพยาบาลเขาเรียกว่าไรอะคุณพงษ์...อิอิ

24. นั่น..ยาววววววววววววววววววววเลยนะ..

25. มังกรขาว

434
    1
    0
    โอเคคุณพงษ์เดี๊ยวเฮียเขาจะโมโหเราเลิกแซวเขาดีกว่า

26. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
    ผ่านมาเที่ยวสระบุรีครับเจอสาวโคราชด้วย.....วีดวิวววววววววววววววววว

27. มังกรขาว

434
    1
    0
    แซวเหรอคนข้างบนอะไม่รู้เลยนะเนี๊ยะ
    เมื่อไรเราจะได้เจอกันอะ อิอิ

28. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
    วันที่ใจโหยหา...อิอิ

วันที่ร้องโหยหวน ........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้