ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    เฮียเอ๋เฮียเป็นไรกับอ้อยปล่าไม่ยอมคุยกันเลยมีไรบอกกันได้นะเฮียไม่พอใจหรือเป็นอะไร
    ถ้าทำไรผิดไปขอโทษไว้นะที่นี้ด้วยนะค่ะ

2. เรื่องในครอบครัวเปลา.....0...

3. มังกรขาว

434
    1
    0
    พงษ์ค่ะ
    ไม่รู้เป็นไรออนเจอกันก็ไม่ทัก

4. wi-wisut4j_1t

wi-wisut4j_1t New Member Member

19
    0
    0
    hวัดดีครับ ผมมาทำงานที่สระบุรีครับ ยีนดีที่ใด้รู้จักครับ ผมใช้ tfr สีแดงครับ แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เอารถมาไช้ครับ ขับรถบริษัทอยู่ครับ

5. อยู่บริษัทไรครับเจอกันทักได้ครับ.........................

6. wi-wisut4j_1t

wi-wisut4j_1t New Member Member

19
    0
    0
    เป็นบริษัททำเกี่ยวกับรับเหมาก่อสร้างครับ

7. มังกรขาว

434
    1
    0
    tfr เหมือนกัน

8. รับเหมาก่อสร้างแถวไหนครับผมอยู่แถวหินกองว่างเจอกันไดครับ

9. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    แวะมาดูความเคลื่อนไหวครับ

10. wi-wisut4j_1t

19
    0
    0
    บายพาสน่ะครับ ตรงข้ามปั๊มปตทครับ

11. มังกรขาว

434
    1
    0
    มาเช่นกันวันนี้อากาศดีเปล่าเอ๋ยที่อื่น

12. ไงครับออย้เจอคุณเอ๋ยัง.........เห็นคุณเอ๋คิดถึง............

13. ว่างๆๆๆๆๆนัดพูดคุยกันดีกว่า..ทิ้งเบอร์ไว้แล้วกัน.........

14. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    แอบมาดูไม่ได้มานานแระ

15. มังกรขาว

434
    1
    0
    แน่ใจแล้วเหรอคุณพงษ์

16. คุณออย้ยังน่ารักเหมือนหรือเป่าว

17. มังกรขาว

434
    1
    0
    ยังเหมือนเดิมค่ะพงษ์
    **** ห้ามใครมาต่อความน่ารักฉันนะ **** มีเคืองนะ
    บอกว่าเหมือนเดิมก็แค่เหมือนเดิมนะ

18. up.....................

19. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    เราก็อยู่หระนะอยู่แถวหินกอง
    เห็นเราก็ทักบ้างนะ

20. มังกรขาว

434
    1
    0
    สวัสดีค่ะทุกท่านยังสบายดีกันอยู่หรือเปล่า

21. wi-wisut4j_1t

19
    0
    0
    หวัดดีครับทุกๆคน

22. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    สวัสดีคับชาวหระรี ช่วงนี้ฝนตกบ่อยรักษาสุขภาพคนและรถกันด้วยน๊ะคับ...

23. up.......อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย..

24. เห็นเงียบๆๆๆ..................

25. มังกรขาว

434
    1
    0
    คิดถึงพงษ์จังค่ะ

26. คิดถึงก็มาหาสิ..................................

27. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    .....หวัดดีครับพี่น้อง...นานๆมาที สบายดีกันเปล่า....มิตติ้งกันวันไหนโทรบอกด้วยนะ 089-9052531.....เบอร์เดิมอีกแล้ว

28. มะวานเขาไปรวมตัวที่สนามกีฬากันตรึมเลย ลืมชวนๆ:D:D:D

29. ไม่มีไรครับ คือเน็ตผมมันไม่ค่อยจะดีนะ พิมแล้วมันเด้งออกตลอด พึ่งเล่นได้ไม่กี่วันนี้เอง

30. มังกรขาว

434
    1
    0
    เหรอค่ะเฮียคิดว่าที่ได้คุยเกือบ3เดือนนี้มีไรสะอีกหรือว่าโดนคนที่บ้าน...อิอิ...ล้อเล่นนะค่ะ

ฝากถึงพงษ์นะค่ะคงไปหาไม่ได้รถยังไม่แล๊วเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้