ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    มีญาติ อยู่สระบุรี เต็มเลยคับ แถววิหารแดง แต่ตัวอยู่ กทม คับ

2. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    ยินดีครับ ผมอยู่หินกองใกล้กับวิหารแดงนิดเดียว:D :D :D

3. :p ไปไหนหว่า :p

4. PEK3JZ

PEK3JZ New Member Member

2
    0
    0
    ผมพึ่งย้ายมาอู่ยปราณจีนมีอะไรแนะนำด้วยนะครับ

5. up..........

up.............................

6. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    ยินดีครับ:D :D :ผมว่าพี่ต้องแนะนำผมมากกว่ามั้งแรงซะขนาดนั้น:cry: :cry:

7. up.........................

up.............................

8. up.....................

9. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    หวัดดีคับ...ยามบ่าย อัพ.........................ปาย

10. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
  11. ตกลงจะอัพกันอย่างเดียวเหรอนี่....อัพมั่ง..

12. 100000d

100000d New Member Member

5
    0
    0
    อยู่แถวบ้านพริกติดกับหนองหมูได้ไหมจ๊ะ

13. หวัดดีคับ...แฮ่ๆดีใจจังมีมาเพิ่มแล้ว..

14. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    ผมอยู่ขอนแก่นคับ แต่ผ่านสระบุรี บ่อยอ่ะ ตอนไปกรุงเทพผ่านทุกครั้งเลยคับ :D :D

15. มาโผล่อยู่นี่เองหำน้อย:D ..ว่าแต่มาทำอะไรกุงเทพบ่อยๆล่ะ...:)

16. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    พาน้องชายไปเยี่ยมน้องสาวหนะ :eek: :eek: ไม่เจอนานคิดถึง

17. ระวังเป็นหวัดละ

18. สาวๆขอนแก่นสวยๆทั้งน้าน..ดันมาซะไกลเลยน้อ...ขากลับก็แวะเอามาฝากซักคนดิ:D

19. ไปไหนหมด.........

20. ดันอีกที...........

21. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    .....ชือชลครับ....อยู่หนองแซง.....ขับcefiro กะ L 200 เดิมๆ ข้างหลังติดสติกเกอร์ ORT...กะ...www.Racing web.net เจอทักได้นะครับผมไม่กัด อิ อิ ผ่านหินกองบ่อยๆ ไปวิหารแดงอะครับ (ติดสาวๆแถวนั้น อิ อิ)....มิตติ้งวันไหนโทรชวนด้วยนะครับ....089-9052531.....081-3533438...

22. หวัดีพี่ชล แหมเข้ามาเยี่ยมเยียนถึงนี่เลยนะคับ ผมเอ๋คับเข้าไปเล่นในคลับสระบุรีบ่อยคับ........

23. เมื่อใหร่จามีมิตติ้งกะเค้าบ้างล่ะคับ..........

24. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    เสนอสถานที่และวันเวลามาชิคับท่านทั้งหลาย

25. ว่างๆๆๆๆๆๆ..เจอกันปั้ม j.. โรงนม

26. ได้คับ นัดวันเวลามาละกันคับ..........

อย่าลืมโทรบอกกันบ้างน่ะ...เอ๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้