ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    มาดูอย่างเดียวไม่ได้ครับ ต้องมาคุยกันด้วยครับ ที่นี่เหงา วังเวง น่าจัว :D:D:D:D

1. มิทติ้งวันไหนกันว่าดีเห็นว่างๆๆๆๆ...........

2. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ว่างตลอดพร้อมเสมอ......

3. เด็กมังกร

เด็กมังกร New Member Member

14
    0
    0
    สวัสดีครับทุกท่าน....

4. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    พร้อมที่จะเมาใช่ปะพี่ชล:D:D:D

5. พร้อมเมากันหรือยัง....

ข้าวสารซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  6. เมาทั้งปี เอือมๆๆๆๆ

7. สถานที่อาจเป็นคลองชลนะเห็นน้ำเยะดี.....สาวๆๆมากมายสบายตาดี......

8. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    วันไหนจัดไปเลยดีกว่าคับ รอนานไม่ได้เมาสักที

9. เด็กมังกร

เด็กมังกร New Member Member

14
    0
    0
    ไปด้วยคนครับ

10. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    นี่ๆๆคนสระบุรีนี่ไม่มีใครคิดจะชวนคนโคราชเลยใช่มั๊ย........ขอไปด้วยคนได้มั๊ยค่ะ

11. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    ชวนแล้วจะมารึป่าวระครับ

12. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0
    ไม่ชวนเรามั้งหรอ แต่สงสัยจะไม่ได้ไปอ่ะ[/ATTACH]

13. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0
    มอไซค์แม่งเมาย้อนสอนเลี้ยวออกมาตัดหน้าเลยหักหลบรถหมุนเลยโดนชนข้างเซ็งเลย

14. NuM_RaCiNg

208
    1
    0
    ซวยจริงๆเลยโว้ย

15. ได้เครมประกันแว๊ววววววววว

16. มิทติ้ง24 มีนาคม นี้ดีไหม ปั้ม ปตท. (jet) หน้าโรงนม................18.00 น .

17. วันนี้แนน่นอนแล้วเจอกัน.........................

18. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    กระทันหันจังเลย ทำงานไปไม่ได้อีกแล้ว
    วันหน้าที่ริมคลองชลสักวันดีไหมคับ

19. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    รอบนี้คนน้อย

20. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    อิจฉาคนที่ได้ไปจังไม่รู้ข่าวรู้คราวเลยเรา
    มีใครเจอคุณพี่เอ๋กรุณาฝากบอกพี่แกทีนะค่ะรับโทรสัพท์หนูด้วยนะค่ะ

21. up.................สำหรับรถติด

22. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    up...

23. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    เที่ยวไหนกันมั้งครับพี่น้อง

24. หมดวัยแล้ว

25. nung_nismo

nung_nismo New Member Member

12
    0
    0
    .

อยู่ลพบุรี ไปด้วยได้ป่ะครับ อิอิ

26. มิทติ้ง23 เมษายน นี้ดีไหม ปั้ม ปตท. (jet) หน้าโรงนม................

27. surin1234

surin1234 New Member Member

5
    0
    0
    ไปด้วย:cry::cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้