ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    อุตส่าห์พาไปจูน ยางก็ hoosier ก็ยังโดนโบเดิมอยู่ดี แต่ก้อยังดีได้ 15.9

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:55555:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

2. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    15.1 เเล้วเป้ไม่รอเเล้วนะ บาย

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

3. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ว้าววววว 15.1

4. holset

333
    4
    0
    ใช่เเล้ว โบเดิม ยางเดิมด้วย go to 14sec.

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

5. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    เสาร์ที่ 5 เดือนนี้ มีงานวิ่ง ที่คลอง 5 จะมีการเปิดรับสมัครคนที่จะวิ่ง ประมานอาทิตย์หน้า ที่ร้านแถวๆ ทางรถไฟหระรี เลยจะเชิญมิตติ้งกันดีไหมคับพี่น้องคับ เดวให้พงษ์ โทร นัดกันอีกทีคับ

6. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0
    พี่...ไปวิ่งมาเมื่อไร 15.1 อ่ะแรงจังคับ อยากแรงมั่งจัง แมมเครื่อง 3000 เนี้ย โบเดิมด้วยนะ อย่างแรงเลย
    555556666677777

7. holset

333
    4
    0
    time slip มีจะดูมั้ยโปรดอย่าอิจฉา turbo เดิม

ข้าวสารซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  8. ว่าไงว่าตามกันอยู่แล้ว

โอว!!! สุดยอดดดดดดดด เห็นวิ่งครั้งเเรกงานที่สระบุรี16 วิ ผมยังตกใจ งงกันทั้งสนาม เหอะๆ
    ยังงี้ไทรทั่นยอมไม่ได้ใช่มะเป้ อิอิ

9. Nun_MTX

183
    4
    0
    กำหนดการจาก พี่เอ ออกมาแล้วคับ นัดประชุมคลับต่างๆ ในวันที่ 15-10-52 ที่ แม่มดบาร์ ริมทางรถไฟ หระรีคับ พี่เอ จะมาชี้แจงการแข่ง ที่จะมีขึ้น ในวันที่ 31-10-52 ก็เลยถือโอกาศ มิตติ้ง กันเลยนะคับพี่น้อง เวลา 19.00 เป็นต้นไป

10. ป่ะ ไปกัน

11. เวลา

แล้วเจอกัน 15/10/52 19.00 น.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ตุลาคม 2009
  12. บ้าไปแล้ว วันที่15 เพ่ ไม่ช่าย19 ฮ่วยยยยยย

13. แก้แล้วครับ..............

14. ssr

81
    1
    0
    ไปด้วยคนคับ

15. ssr

81
    1
    0
    พี่bird ว่าไง จะให้สมัครให้เปล่า พี่ยุ้ยโทรมาบอกให้สมัครให้แล้ว ค่าสมัคร 400 นะ เดี๋ยวจาได้ออกให้ก่อน โทรมาบอกแล้วกันนะ วีโก้ตัวแรง55555

16. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    แล้วที่จอดรถจะพอป่าวคับพี่น้อง
    ถ้าไม่พอจอดเลี้ยวขวาได้ป่ะคับ

17. Nun_MTX

183
    4
    0
    แหมๆๆๆ น้า ไปแต่แนวนั้นเลยนะ :D:D:D:D:D:D

18. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ร้านอยู่ตรงไหนอะ

19. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    เห็นที่จอดรถเขามีเยอะดีคับ

20. ไปไม่ถูกโทรหาได้ ไม่รุ้เหมือนกัล 555
    มีเพื่อนผมเป็นวีโก้ ขอแจมด้วยอีกคันครับงานนี้ ขำๆกันไป

21. holset

333
    4
    0
    ถ้าเเรงก้อรอกันบ้างนะ

22. ช่างเบิร์ดดิครับต้องรอเพื่อนผม :rolleyes::D

23. holset

333
    4
    0
    55555 ต้องลองถึงจะรู้ถ้าโดนก้อต้องยอม

24. จัดไป หนุกหนานๆครับ

25. holset

333
    4
    0
    55555 กูโดนแน่

26. ssr

81
    1
    0
    5555 โดนแน่

27. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    หวัดดีคับผมอยู่บ้านพริกคับ

อยู่แถวบ้านพริกคับเฉพาะวันหยุดเสาร์อาทิตย์นะ วันธรรมดาอยู่กรุงเทพ มีใครเคยเจอบ้างมั๊ยคับคับส่งหีบศพอยู่แถว โคกกระต่าย นครหลวง ภาชี หนองแค ปราจีน แก่งคอยและก็มีไทเกอร์ตอนเดียวอีกคัน ใครเจอก็ทักทายได้นะคับ ไททันสีขาวผมเจอบ่อยนะคับ ขอฝากตัวด้วยคับ
    [​IMG][​IMG]

28. holset

333
    4
    0
    ถ้าโดนก้อยอมไม่มีปัญาทำเเล้ว

29. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    หวัดดีคับ สบายกันดีบ่ ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมนานแล้ว

30. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ดีคับ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้