ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่านวิ่งขนาดนั้น ใครๆก็กัวครับ โบเดิมด้วยอ่ะ

หายไปใหนมาครับ
    ยินดีครับ แต่ขายของไม่น่าไปอุดหนุนเท่าไรเลยนะครับ อิอิ

1. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0

ข้าวสารซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  2. ssr

ssr New Member Member

81
    1
    0
    วันเสาร์พร้อมกันยัง แต่ผมยังไม่พร้อมเลย 5555 วิ่งได้แค่ไหนก็เอาแค่นั้นไม่ได้ทำเพิ่มเลยไม่มีงบ ว้าแย่จ้ง......ต้องโดนวีโก้อีกและ5555

3. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    อันนี้ก้อต้องวัดกันในสนาม

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

4. น่าจะพร้อม(ลงเเบร็กเก็ต) แล้วนะ

5. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    ผมอยู่วังน้อย ไกล้ๆกับเขตหนองแคขอร่วมแก๊งด้วยคนได้มั้ยครับ

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ยินดีต้อนรับอยู่แล้วคับ :D:D:D ไงก็เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะ

7. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ใครกลับจากคลอง 5 แล้วบ้าง ได้ถ้วยมากี่ใบอะ..อิอิ เสียดายไปไม่ได้งานเข้า

8. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ไม่ได้ไปเหมือนกัน ใครไปมาเล่าสู่กันฟังบ้างนะวันไหนโทรบอกด้วยนะคับ

9. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ใครได้อะไรกันบ้างเมื่อวันเสาร์

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

10. ผมได้มา2ถ้วย
    ที่2รุ่น20วิ ของRZ กะที่3 รุ่น18วิ ของสระบุรี

อยากลงรุ่นทั้แรงกว่านี้แต่ไม่ใหว รถวิ่งไม่ได้เรื่องเลย

ผมได้สีผิวใหม่ครับ ดำปี๋เลย โคยาเบิร์ด วิ่งดีเซลได้ที่เท่าไรครับ เวลาดีมั่กๆโบเดิม วิ่งไปได้14กว่ามั้ง ถ้าจำไม่ผิด
    ยินดีครับ ผมอยู่หินกองครับ

11. มาดูเหมือนกัน.....................

12. holset

333
    4
    0
  13. 14.9 ทำมะดาซะที่ใหนล่ะนั่น

14. holset

333
    4
    0
    รถเซอร์วิสครับ อ้อเห็นว่าอยากได้เฟืองท้าย 4.5 ใช่ไหมครับ

15. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    มีแต่แรงๆๆๆๆๆ กัน อิอิ

16. เปลี่ยนเข็มขัดยังนัน เหอะๆ

ใช่ครับ ก็ดูๆอยู่เหมือนกันครับ

17. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    กะจะเอาเข็มขัดที่เอวมาใส่มันเลย ไม่อยู่ชักทีเลย 5555 จะไปชื้อแล้วน้า งานไฮลัก ไม่มีเสีย 5555 :D:D:D

18. นึกว่าจะหลุดโชว์งานไฮลักอีกรอบ 55+

19. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ไรหลุดกันอะ...งง

20. วันที่21 นี้รุ้กัน ว่าเขาจะหลุดโชว์อีกมั้ย 55+

21. Moak

Moak New Member Privilege

873
    1
    0
    วันที่ 21 มีวิ่งที่คลอง 5 หรอครับ
    กลางวันหรือกลางคืนล่ะ อยากไปมั่งอ่ะ

22. จัดกลางวันครับ เป็นงานของ hilux club เชิญมาได้นะครับ

23. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ไปกันกี่โมงดีคับ บอกกันบ้างเด้อ

24. ว่าจะออกบ้าน9โมงอ่ะ

25. tpcc

895
    13
    0
    ไปพร้อมๆกันนะคับ

26. ตาเพชรออกกี่โมงอ่ะ

27. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    OK....

28. tpcc

895
    13
    0
    ว่าจะไปแต่เช้านะคับ ตอนเย็ก็กลับแล้วคงอยู่ค่ำมากไม่ได้คับ
    ต้องกลับมาดูลูกคับ

ตามนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้