ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eak saraburi

eak saraburi New Member Member

82
    0
    0
    ดันๆๆ

2. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    แวะมาทักทาย ชาว สระบุรี คับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เป็นงัยบ้างครับคุณพ่อมือใหม่

4. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ยินดีต้อนรับตลอดเวลาครับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลานั่งหน้าคอมเลยครับ เบิร์นผ้าอ้อมจนกล้ามแขนเริ่มมาแระ...อิอิ
    เพิ่งรู้ว่ากินข้าวกะขี้ มันเป็นอย่างงี้นี่เอง55555

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    หัดไว้ครับเผื่อมา Training คุณพ่อมือใหม่ท่านอื่น ๆ อิ อิ อิ

6. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ยินดีให้คำปรึกษาทุกท่านครับ เอาเท่าที่รู้นะ55555555

7. น้องขาวมุก

น้องขาวมุก New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีครับ มาแล้วแปปนึง แล้วหายไป กลับมาขออนุญาตฝากร้านหน่อยนะครับ

Saraburi Racing Shop <<<คลิ๊กที่ชื่อได้เลยครับ

ร้านเล็กๆริมทางรถไฟฝั่งตลาดโต้รุ่ง แวะมาคุยกันเล่นได้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 สิงหาคม 2011
  8. eak saraburi

eak saraburi New Member Member

82
    0
    0
    แุถวๆๆ เปิดท้ายป่าวพี่ เปิดวันไหน มั้ง ครับ

9. น้องขาวมุก

7
    0
    0
    ครับผม แต่ของผม อยู่ฝั่งตลาดโต้รุ่งครับ ห้องแถวห้องสุดท้ายก่อนถึงโต้รุ่งครับ

ช่วงนี้เปิดทุกวันครับ ตั้งแต่เที่ยงวันยันสอง-สามทุ่ม ครับ

10. ว่างๆๆจะเข้าไปทักทายครับ

11. eak saraburi

82
    0
    0
    เข้าไปนั่งเล่นได้ป่าวพี่

12. น้องขาวมุก

7
    0
    0
    ยินดีครับผม แต่ตอนนี้ ยังไม่ได้ ติดแอร์นะครับ งบหมด :cry::cry::cry:

13. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    หวัดดีครับ เดี๋ยวว่างๆจาแวะไปคุยด้วยครับ มีแบบราคาสมาชิกรึป่าว5555

14. eak saraburi

82
    0
    0
    เดียวเข้าไปนังดู สาว ไม่มีแอร์ก็อยู่ได้ อิิอิ

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    พระพุทธบาทสูงค่า เขื่อนป่าสักชลสิทธิ์ ฐานผลิตอุตสาหกรรม เกษตรนำล้ำแหล่งเที่ยว หนึ่งเดียวกะหรี่ปั๊บนมดี ประเพณีตักบาตรดอกไม้งาม เหลืองอร่ามทุ่งทานตะวัน ลือลั่นเมืองชุมทาง

16. น้องขาวมุก

7
    0
    0
    ได้อยู่แล้วครับ สำหรับสมาชิก อิอิอิ

17. eak saraburi

82
    0
    0
    วันศกร์ไป เห็นแฟนพี่นั้งอยู่ร้านคนเดียว ผม เลยไปนั่งเล่นร้านเสิ้อผ้าตรงข้ามร้านพี่

18. น้องขาวมุก

7
    0
    0

สงสัย ผมไปเข้าห้องน้ำมั้งครับ ปกติถ้าตอนเย็นแฟนผมมา ผมก็จะอยู่ด้วยตลอดครับ ถ้าไม่เห็น ไม่เกิน 10 นาที ก็กลับมาแล้วครับ

โอกาสหน้าแวะมาใหม่ครับ

19. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    สวดยอด...ผมยังจำไม่ได้เลยคับ
    เดี๋ยวจัดหนักเลย5555

20. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    หวัดดีน้อง

21. เช่นกันครับพี่.........

22. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ว่างๆเจอกันหน่อยมั้ย

23. nun_4d56

nun_4d56 Member Member

61
    1
    8

ว่ามาพี่วันไหน

24. จัดไป...........

25. eak saraburi

82
    0
    0
    วันที่ 24 กันยาที่ลานพระฉาย พี่ๆๆท่านไหนไปมั่งแล้วรวมตัวที่ไหน ครับ

26. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    วันไหนก็อดไปอยู่ดี:cry:

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ดัน ดัน ดัน

28. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    อย่าดันแรง นู๋เสียว

29. eak saraburi

82
    0
    0
    อัพๆๆ

30. nun_4d56

nun_4d56 Member Member

61
    1
    8
    24 พ.ย. ที่ลาดจอดรถพระฉายนะครับ พี่น้องท่านใดว่างเชิญเลยนะครับ สิบโมงเช้าเป็นต้นไปนะครับ ร่วมพบประพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันนะครับสำหรับขาซิ่งกันทั้งหลาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้