ใครอยู่สระบุรีมั่งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย rampage, 24 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    มีคนตื่นแล้วคนสระบุรีตื่นเช้าเหมือนกันนะนี่

2. แม่แรงมันค้างอ่ะ เอาออกไม่ได้ อิอิอิ.....

3. แหม สาวโคราชนี่ตื่นเช้าทุกวันเลยนะค้าบบ :D แล้วรถไปซ่อมสีเสร็จยังคับ :)

4. chon

chon New Member Member

191
    0
    0
    ...หวัดดีพี่ น้อง.....

5. มังกรขาว

434
    1
    0
    สวัสดีค่ะไก่มันขันแล้วนะตื่นกันหรือยัง ........ตอบกรรมกร หนุ่มหรือ เปล่าก็สุดจะคาดเดาได้....ล้อเล่นนะค่ะ ซ่อมเสร็จแล้วแต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ขับเพราะฝนมันตกนะค่ะ

6. :D :D :D ของผมก็โดนเหมือนกันคับ แต่ยังไม่ได้ไปทำเลย เห็นทีไรมันทำใจไม่ค่อยได้ :rolleyes:

7. มีอยู่ทางเดียวจับมันต้มเลย

8. มังกรขาว

434
    1
    0
    ทำใจเถอะค่ะว่าไงก็ต้องเสียตังค์แน่ ๆ สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม.......

9. รถผมมีประกันชั้น 1 คับ แต่ไม่รู้กรณีแบบนี้ จะเครมได้ป่าวไม่รู้......

10. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
    up++++กับเค้าหน่อย

11. มังกรขาว

434
    1
    0
    รอยมันอาจจะน้อยไปนะค่ะประกันอาจจะยังไม่เครมให้ไว้ใกล้หมดประกันค่อยต่อรองขอทำดีกว่า......

12. คงต้องเป็นเช่นนั้นคับ.......

13. NuM_RaCiNg

NuM_RaCiNg New Member Member

208
    1
    0
  14. มาดันอีกซักครั้ง เอ้ะ แต่วันนี้สาวโคราชไม่อยู่นี่..........

15. up..........................

16. เอากันอีกที..............

17. chon

191
    0
    0
  18. มาก่อนไก่อีกพี่ชล.......

19. มังกรขาว

434
    1
    0
    กลับมา up.......อีกทีขอโทษทีเมื่อวานไก่ที่บ้านตายไม่มีมาขันเลยไม่ได้ตื่นมา ....up.........

20. เป็นงั้นไป อิอิ...

21. อ้าว ตาชนแปลงเพศซะแล้วเหรอ :D :D :D :D :D :D

22. chon

191
    0
    0
    .........มะใช่อย่างนั้นนะตะเอง........
    ...ว่าแต่เราจะมิตติ้งกันอีกทีเมื่อไรครับ....
    คราวที่แล้วไม่ได้ไปพอดีไปนครปฐม กลับมาก็ดึกมากแล้ว...
    ...คราวนี้ไม่พลาดแน่ๆ....

23. up..มิตติ้งเมื่อไรดีลองเสนอมาแล้วกัน....

24. แล้วแต่คับ ผมยังไงก็ได้ อิอิ

25. มังกรขาว

434
    1
    0
    ไก่สระบุรีขันกันแต่เช้าเลยนะเดี๋ยวนี้ มิตติ้งมะเห็นชวนเลยนะ

26. แล้วสะดวกวันใหนครับ จะได้นัดมากันเยอะๆ :) :) :)

27. เอาเป็นว่าเป็นวันสะดวกของทุกคนแล้วกันจะได้มากันยะๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

28. chon

191
    0
    0
    ...ผมได้ทุกเสาร์อาทิตอะครับ.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้