กระบะเบนซินทั้งหลายช่วยโพสรูปหน่อยครับเพื่อเป็นแนวทางพร้อมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย EF แป๊ด-แป๊ด, 18 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    ตอนนี้ผมมีcam280 hksจะพอใช้ได้ไหมครับ ถ้าไม่ดีจะได้ขาย

ฝากช่วยแนะนำหน่อยครับ...ขอบคุณครับ

2. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    ใส่1jz เหรอกลึงมาดีไหมถ้าไม่ดีดังยังกับชาร์ฟละลายเลยนะ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แล้ว TF08 ไม่เติ๊กเหรอครับ

4. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    งั้นผมขายดีกว่าครับ เพราะไม่แน่ใจเหมือนกัน พอดีได้มาจากเพื่อนอะครับ มันถอดออก

แล้วถ้าผมจะซื้อใหม่เป็นตัวไหนจะเหมาะอะครับ กับstep HOLSEThx55นะครับ

แล้วราคาแรงมากใหมครับ จะได้เตรียมไว้ถูกอะครับ

5. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ก้อเคยเห็นใส่กันเยอะเหมือนกันนะครับ..ดึงหนักเหมือนกันนะครับ

แต่สำหรับผมก้อแล้วแต่ช่างอะครับ ชอบทำแบบจบเลย เห็นผลดีๆอะครับ

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แวะมาดู6เม็ดครับ

7. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    cam piper 280 ok naaaaaaaa

8. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    แพงไหมครับพี่

9. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ยินดีครับ.....ไม่ว่าจะเครื่องอะไรก้อเข้ามาคุยกันได้ครับ.....อิอิ

10. ตามมาดูรถสวยๆคับ

11. holset

333
    4
    0
    33000baht

12. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สวยอย่าเดียวไม่ว่า.......แรงๆกันทั้งนั้น

13. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ที่สำคัญไม่มีควัน ไม่ทำให้เกิดภาวะโลกร้อนด้วย อิ อิ อิ

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    นั่นน่ะดิ

15. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    55555555555

วางเจ ดีอย่างงี้แหละครับ ไร้มลพิษทางอากาศ

แต่สงสัยจะเป็นมลพิษทางหูครับ ท่อดังมากๆ แถมยังมีไฟแลบไว้ให้ดูดบุหรี่อีกนะครับ.....อิอิ555

16. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

แวะมาคุยกันบ่อยๆนะครับ......คริ คริ

17. holset

333
    4
    0
  18. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ฝากถึงผู้รู้ หรือใครที่เคยทำหน่อยครับ

พอดีเป็นรถเพื่อนนะครับ หน้าแหลมวางเจออร์โต้เดิมๆนะครับ ตอนนี้วิ่งอยู่13.85

ถ้าใส่แคม+หัวฉีด2เจ+กับทำรอมนิดหน่อยจะวิ่งดีขึ้นไหมครับ รบกวนผู้รู้ครับ ขอบคุณครับ

19. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ใครมีปัญหาอะไร หรือมีข้อสงสัยเกี่ยวกับเครื่องเบนซิน

ก้อตั้งคำถามไว้ได้เลยนะครับ เพื่อเป็นความรู้ต่อไปนะครับ

20. holset

333
    4
    0
    cam2j bo หัวฉีดด้ายแรงแน่

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แต่ผมว่ามลพิษจะมาจากการเบิรน์ยางแบบท่านข้างบนมากกว่านะ 55555 ผมเคยเข้าไปดูใน yu tube (แหมเบิรน์ซะได้ใจเชียวนะครับ)

22. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    แล้วที่เค้าว่าเอา แคม2เจไม่โบ มาใส่ฝั่งไอเสียหละครับ มันดีกว่าจริงปะ

แล้วต้องมีspocketไหมครับ แล้วหัวฉีดสีเทาหรือสีชมพูถึงจะพออะครับ

23. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    รถเทพก้ออย่างงี้แหละครับ ต้องยอมให้เค้าไปคันนึง แรงวันแรงคืนเลยครับ55555555

24. แวะมาเรียนรู้กะเขาด้วยคน

25. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    คันอื่นเค้าทำมาวิ่ง คันนี้ทำมาจอด.....กร๊ากกกกกกก

26. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  27. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    พอดีผมไปรู้มาว่า ถ้าใส่แคม280เบรกไม่อยู่จริงป่าวครับ

แล้วมันเกี่ยวกันด้วยหรอครับ พอดีถามจากเพื่อนที่เคยใส่ครับ

รบกวนท่านใดที่มีความรู้เรื่องนี้ตอบหน่อยครับ

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แวะมาดูกระบะเบนซิน

29. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ฝากผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาดูกระบะเบนซินเค้าคุยกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้