กระบะเบนซินทั้งหลายช่วยโพสรูปหน่อยครับเพื่อเป็นแนวทางพร้อมแลกเปลี่ยนความคิดเห็นครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย EF แป๊ด-แป๊ด, 18 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    พอจะมีกระบะเบนซินมั่งไหมครับ

แลกเปลี่ยนความรู้กันหน่อยครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาดันให้กระบะลดโลกร้อนครับ

3. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ส่วนมากเพื่อนผมมีแต่กระบะกินแก็ส ไม่มีหอยอ่ะครับ

5. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    cam280vac น้อยแน่นอนใช้แค่ 264 ก้อพอแล้วถ้าใช้งานเอารถไปทำอะไรที่ป๋าแดงอะ

6. Grace Studio

Grace Studio New Member Member

24
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    คันข้างบนโหดเหลือเกิน
    แวะมาดูครับ เบนซินเหมือนกัน
    ว่าจะขยับรบกวนเซียนแนะนำหน่อยครับ
    ชอบคุณครับ

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ผมดูใน You Tube สุด ๆ เลยครับกับคันนี้ " ส้มจี๊ด " ชิมิ ชิมิ

8. Grace Studio

Grace Studio New Member Member

24
    0
    0
    คุณเบิร์ดครับ 1J ถ้าอยากได้ วิ่ง ซัก 12.xx ต้องทำอะไรบ้างครับ
    แล้วใช้งบเท่าไหร่ครับ หรือ ถ้ายังงัย รบกวน ขอเบอร์โทรหน่อยครับ
    จะได้โทรไปคุยรายละเอียดครับ
    ขอคุณมากครับ

9. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ไม่ต้องทำเยอะก็วิ่งได้แล้ว จริงไหมครับพี่เบิร์ด....555

10. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ยินคีต้อนรับสำหรับสาวกเบนซินด้วยนะครับ

11. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    คือว่าตอนนี้ผมขายคันนั้นไปแล้วอะครับ
    กำลังจะทำคันใหม่ขึ้นมา ฝากพี่เบิร์ดช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าจะทำบอร์ดี้ไหนดี

12. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    คือว่าตอนนี้ผมขายคันนั้นไปแล้วอะครับ
    กำลังจะทำคันใหม่ขึ้นมา ฝากพี่เบิร์ดช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าจะทำบอร์ดี้ไหนดี

13. holset

holset New Member VIP Privilege

333
    4
    0
    yeser

14. holset

333
    4
    0
    0815655889

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:48:54 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:48:07 ----------

l200 4g63turbo

15. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    เอางั้นเลยหรอพี่.....ผมยังอยากสนุกกับเจอยู่นะครับ
    แต่รอบนี้จะต้องเริ่มที่พี่ทั้งคันแน่นอนครับ

16. holset

333
    4
    0
  17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาดูกระบะ 6 เม็ด

18. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    คือว่าผมมีกระบะL200ตอนเดียวอยู่อะครับ
    เลยคิดพิเลนเล่นๆว่าจะตัดคัสซีย่นเข้ามาประมาณว่ากระบะแค๊ปวางได้พอดีอะครับ
    แล้ววางเจ ถอยเครื่องเข้าไปครึ่งตัวจะวิ่งได้ไหมพี่ เกียร์ธรรมดานะครับ

หรือว่าจะเป็นคอมมอนเรวดีกว่าอะครับ(คงโบเดิมอะครับ)เห็นวิ่งกันเวลาดีๆทั้งนั้นเลย
    ปล. ถ้าวิ่งไม่ได้ก็เอาฮาแหละครับ อยากลองตูดสั้นๆมั่งอะครับ

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เชียร์คอมมอนเรลครับผม อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:16:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:15:37 ----------

เชียร์คอมมอนเรลครับ อิ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เชียร์คอมมอนเรลครับ อิ อิ อิ

21. Grace Studio

24
    0
    0
    รอเวลาครับพี่เบิร์ด
    55555

22. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    จะวิ่งได้ไหมครับพี่....ต้องถอยเครื่องเหมือนเจไหมครับ

23. nonkubpom

nonkubpom New Member Member

48
    1
    0
    อัพพพ ขับกะบะเบนซิล ครับบบบบ

24. RS FERIO

RS FERIO New Member Member

16
    5
    0
    แจมด้วยครับ
    รายงานตัว สาวกเจเช่นกัน

25. AIR RACING SHOP

AIR RACING SHOP New Member Member

38
    1
    0
    รายงานตัวอีกคนครับ

26. jo mtc 13

jo mtc 13 New Member Member

101
    1
    0
    รายงานตัว

27. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    เอาภาพมาโชว์กันหน่อยนะครับ

28. EF แป๊ด-แป๊ด

114
    0
    0
    ใช้รถอะไรกันบ้างครับเนี่ย

29. boi

boi New Member Member

7
    0
    0
    ด้วยคนครับ...

30. โมภู

โมภู New Member Member

111
    0
    0
    อดีตเคยใช้....1J..BO..+++ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้