ขออนุญาตตั้งกระทู้ มีสาระ ไร้สาระ และอื่น ๆ ที่เกี่ยว และไม่เกี่ยวกับรถยนต์

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 7 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อยากเป็นคนรัก ไม่ได้อยากเป็นชู้.....................

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    โทรกลับไปแล้วครับคุณพี่ มันเป็นเบอร์ตู้สาธารณะ เช็คแล้วอยู่แถว ๆ พญาไท ยิ่งงงหนักกว่าเดิมอีก อิ อิ อิ

3. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ผมนะไม่ได้เป็นคนเจ้าชู ก็แค่ มีความต้องการทางเพศสูงงงงงงงง อิ อิ อิ

4. ระวังยิ่งสูงยิ่งหนาวอิอิ555

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ยิ่งสูงยิ่งหนาว ยิ่งเอายิ่งมัน

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สูงมากก็ไม่ดีเดี๋ยวหลุด แล้วต่อไม่ติด อิ อิ อิ

7. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    สูงๆๆมักจะบรรยากาศดีนะคับว่าไหม....อิอิอิอิอิ

8. How to make your Feel อิอิ

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ถ้าน้องเค้าว่าง บอกมาที่บ้านพี่หน่อยนะ

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อยากเสียตัวขึ้นมากระทันหันเลย

11. เห็นแล้วขึ้นคับ

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สงสัยต้องกดบัตรคิว อิ อิ อิ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ชาตินี้ได้โดน อา โอ อิ ก็บุญแล้วครับ อิ อิ อิ

14. aj_tactics

226
    0
    0
    ถ้าทางคิวคงจะยาวน่าดูเลยนะคับถึงต้องกดบัตรคิว........ของเขาดีจริงๆๆๆๆ...........อิอิอิอิอิ

15. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ก็น่า..........ซะขนาดนี้

16. aj_tactics

226
    0
    0
    อย่างนี้ซิแฟนพันธุ์แท้......อิอิอิอิอิอิ.5555555

17. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    แล้วตอนนี้ถึงคิวที่เท่าไหร่แล้วคับ ผมต่อ..อิอิ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โอยเห็นแล้วง่วง.............เป็นเชี่ยนๆ

19. ถูกต้อง ตามที่ เอ บอกเห็นแล้วขึ้น

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    จะแทงแล้วนะ

21. อึดชิบหาย

[video=youtube;lpihVC5HYGg]http://www.youtube.com/watch?v=lpihVC5HYGg&feature=player_embedded[/video]

22. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เฮ้ย......น่าตายตั้งแต่ตกจากตึกแล้ว
    ซวยว้ำ ซวยซ้อน

23. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ผมก็ว่างั้นอ่ะคับ

24. แต่คนเนี๊ยผมอึดไม่ไหวอ่ะ

25. aj_tactics

226
    0
    0
    งานนี้ก็คงไม่ไหวเหมือนกันคับ

26. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    แต่ผมจาทำให้อึด...อิอิ

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    โอยยยย
    บ้านหลังนี้อยู่ตรงไหนอ่าตี๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้