สาวกไดเร๊ครายงานตัวกันหน่อยครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย (ไม่ธุระ), 30 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    มาด้วยคัน ไดเรค

2. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ไดเรค มา เที่ยง ปุ้ว

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ตามมาปู้ววววววว ด้วยครับ

4. โมภู

โมภู New Member Member

111
    0
    0
    แอบมาดู...ตอนเผลอๆๆๆ.....อิ...อิ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ดะ ดะ ดะ ไดเร็ค

6. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    Direct .........ดัน ดัน

7. มาดันด้วยคน

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    กรึ๊บ ๆ

9. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไดเร็คยางแตก จอดนิ่งอยู่บ้าน เฮ่ออออออ

10. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ไดเรคมาจ้า

11. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Direct Only

12. ไดเรกควันท่วมๆ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สาวกไดเร็คมาอีก

14. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ไดเรค เครื่องไม่ไหวแล้ว

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    พลีชีพแล้วเหรอท่านต่าย

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ท่านต่ายจะได้เปลี่ยนหัวใจใหม่แล้วครับ ใหญ่กว่าเดิม อิ อิ อิ

17. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ไหนๆก็ไหนๆแล้ว อิอิ

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไหน ๆ ก็ ไหน ไหนแล้ว Holset อีกสักลูกไหมครับ อิ อิ อิ

19. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    เอา TF เทินได้มั้ยล่ะครับ อิอิอิ

20. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เดี๋ยวรอได้ TF08 ก่อนนะจ๊ะ อิ อิ อิ

21. มีคนขยับแล้ว

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    หายังม่ะเจอเลยครับ TF08 ตอนนี้ราคาแรงงงงงง มากกกกกก

23. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ดันต่อไป ไดเรค

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    Direct มาอีกครับ

25. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    มาด้วย ไดเรค...

26. STEP_OUT 001

STEP_OUT 001 New Member Member

196
    1
    0
    เด๋ว หาข้อมูลก่อน เค้าว่า ไดเร็จอีสุมีอยุ่นึง เครื่องไม่มีปลอก อ่ะ ตัดปัญหาปลอกแตก เห็นว่าแรง
    นักเลงไดเร็กรุ่นพ่อ บอกมา ถามเค้าว่าทำไงทน แรง เค้าก็ถามกลับว่าเอาไปเล่นไกลแค่ไหน ไอ้เราก็นะ เว่อร์ใส่เลย บอกเต็มปากเต็มคำ
    แช่กันยาว ๆซัก 10 โล แบบเต็มตรีน แอบยิ้มกริ่มในใจ เป้นไงล่ะลุงเด็กรุ่นี้เค้าเล่นกัน ขนาดนี้
    ลุงแกตอกหน้าหงายเลย แบบนั้นอ่ะเด็กๆ สมัยลุงเล่นกะพ่อเอ็งอ่ะ แช่กันเป็นร้อยโล พ่อไม่บอก เลย หรอ ไอ้นี่
    เค้าบอกให้ไปหาดู อีสุมีเครื่องตัวที่ไม่มีปลอกอยู่ตัวนึง ไปหาเอง ยังไม่บอก เค้าว่าที่มันชอบพังอ่ะ มันร้อน ปลอกมันขยาย แล้วก็ปลอกแตก
    ถึงว่า 3.2 ผม ปลอกแตก ถอดปลอกมาจะเปลี่ยน โอ้ ตายห่า เสื้อแตกด้วย เย็บไม่ได้ด้วย ต้องเปลี่ยนเสื้อใหม่งานเข้าอีก ต้องตอกเลขเครื่องอีก
    ยังไงใครพอทราบช่วยบอกด้วยนะครับ ว่ามันคือเครื่องตัวไหน ไอ้เครื่องไม่มีปลอกนี่ แต่ถ้าเป้นนิสสันอ่ะ ไม่มีปลอกแน่นอน ไดเร็จนิสสันถึงได้ แรงกว่า อีสุ ไง แต่ต้องทำกันจนสุดนะครับ
    อันนี้ก็แล้วแต่ทุนล่ะครับ สวนตัวผมตอนนี้หมดทุนแล้ว เปลี่ยนไปเป็น ไดเร็กวาล์ว แล้ว อิอิ

27. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ก็ใช้ปลอกเหล็กหล่อ แบบสิบล้อสิครับ คว้านแบบมอไซด์ งัยครับ ลูก I-teq Direct Isuzu มันเปราะที่ลูกถ้วย Nissan ลูกถ้วยมันใหญ่กว่าเยอะ

28. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมได้ข่าวมาว่าที่ตราดมีอยู่ตัวนึง

29. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ความรู้ทั้งนั้น เมมก่อนๆ

30. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ข้างบนเนี๊ยสนใจ ปั๊มต้อยดีเซล โมเต็มป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้