มิตติ้งประจำปี ใครสนใจบ้าง ยื่นข้อเสนอด่วน

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ttsoft, 13 ตุลาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ผมว่าง 13
    20 ไม่อยู่เมืองไทยครับ

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    แล้ว เปิ้ล สะดวกวันไหน

3. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ผมว่าง14หรือ20ครับเอาวันที่คนเยอะเป็นหลักแนะนำร้านสุ่ม4สุ่ม5แถวศิริราชวิวสวยไม่แพงร้านเล็กๆแต่ที่จอดรถไม่ติดกับร้าน(พยาบาลเยอะ)เผื่อใครเป็นไรจะได้ผายปอดทันมีkfcด้วยเผื่อพวกไฮโซ

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ผมได้ทั้ง 13 และ 20 คร่าบบ...สรุปสถานที่เป็นที่ไหนจะเข้ามาเช็ค rating เรื่อยๆๆคร่าบ เด่วซ้อมผายปอดรอไว้ก่อน...

5. ttsoft

632
    1
    0
    14 อาจต้องไปศรีราชา ถ้าไม่ได้ไป ก็ไป 21 หนุ่มเดินทางวันไหน? แล้วกลับวันไหน? ถ้าเลื่อนไป 27 เลยจะดีไหม

6. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    13 ไม่อยู่ครับ พี่ๆนัดวันไหนรีบสรุปนะ จะได้บอกน้องเปิ้ลให้โดนงานได้ถูกวัน

7. ช่วงเดือน พ.ย. นี้...ผมสะดวกยาว วันไหนก็ได้ครับ
    เก็บงาน...ที่ทำงานเรียบร้อยหมดแล้วครับ...
    :p

8. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    ไป 17 กลับ 21
    ครับพี่
    สรุปเลยๆวันไหนดี

9. วันที่ 21 คงไม่สะดวกกันแน่ ๆ เนื่องจากเป็นวันลอยกระทง เพื่อ พี่ ๆ เพื่อน ๆ และผม มีนัด
    ลอยกระทงครับ...
    งั้นผมขอเสนอวันเสาร์ที่ 27 พ.ย. 2553 เลยจะดีไหม...(ตามพี่ใหญ่)

10. ttsoft

632
    1
    0
    ตกลงเลื่อนไป 27 พย. เลยนะ มีใครไม่สะดวก รีบแจ้งด้วย เลื่อนได้อีกนะ

11. gooart

gooart New Member Member

46
    0
    0
    27 อยากไปด้วยครับ แต่ติดประชุมโรงงานที่โคราช

12. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ยังไงก็ได้ คับ เอาคตนเยอะ ไว่ก่อน ไม่ค่อยได้ เข้า เลยย !!!

ไฟ เครื่องโชว์ ไม่หายซะที !!!!!!

13. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ขอไปด้วยได้ไหมครับ

14. ยินดีครับ...อยากให้มาร่วมงานกันมาก ๆ ครับ
    จะได้แลกเปลี่ยนข้อมูลรถ RoVer กันครับ...แต่ยังสรุปวันกันไม่ได้เลยครับ
    คาดว่าน่าจะเป็นวันเสาร์ที่ 27 พ.ย. 53 นี้ครับ :eek:

แก้ไขล่าสุด: 25 พฤศจิกายน 2010
  15. ttsoft

632
    1
    0
    เอาวันที่ 27 ก่อนนะ ไครอยากไปที่ไหนแจ้งด้วยแล้วกัน ด่วน

ปล.แจ้งชื่อด้วย จะทำบัตรที่ละลึก

16. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    จะพยายามว่างให้ได้เลยครับ ไปที่ไหนกันดีครับ

17. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ไปไหนไปกัน ตาใหญ่โทรบอกตูด้วยละกัน ช่วงนี้ยุ่งหวะกำลังย้ายบ้าน

18. แจ้งชื่อรับบัตรที่ระลึก คนแรกเลยแล้วกัน
    POP-RoVer (เพชรบุรี) ครับ...
    ฝากน้องนัด...รีบเสนอสถานที่ด่วน เสาร์ที่จะถึงนี้แล้วนะครับ

19. เอารูปมาฝากพี่ใหญ่ เพื่อทำบัตรที่ระลึก

20. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    +1 รอสถานที่ครับ
    แล้วพี่ๆใครมี อะไหล่ ตามนี้ หยิบติดรถมาเลยครับ
    สวิตเปิดปิด กระจก ตรงเกียร์ครับ เอาทั้งแผงเลยครับ
    คิ้วขอบประตูหน้าขวาฝั่งคนขับ ที่เป็นเงาๆ ผมจะเอากิ๊ฟสีฟ้าที่อยู่ข้างในครับ พอดีช่างทำประตู งัดตอนเปิดประตูครับ
    เบาะ ตัว limited ทั้งคันเลยครับ อันนี้ มีใครพอจะชี้เป้า ให้ได้มั้ยครับว่าจะสั่งที่ไหนได้บ้างครับ
    0853566953 เล็กครับ

21. ttsoft

632
    1
    0
    ร้านไหนดี หาไม่ได้ต้องเลื่อนอีกแล้วมัง

22. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    มาลงชื่อไปด้วยคนคร๊าฟ !!!

เด๋วถ้าก่อน วัน พรึหัดนี้ ยังสรุปร้านไม่ได้ อยาก ชวนมาร้าน เดิมที่เราเคยมานั่งถ่ายรูปและลองรถกันคร๊า ฟ แต่ตอนนี้เค้าเปลี่ยน ชื่อร้านแล้ว จำชื่อร้านไม่ได้ แต่ สวย และ น่านั่งกว่าเดิม

แต่ไม่รุ้ สาว ๆ ๆๆ จาถูกจัยเพ่ๆ รึป่าววว !!!

ร้านอยุ่ที่พระราม 5 ร้านเดิมที่นัด เคย จัดอ่าคร๊าฟเพ่ !!!

23. ttsoft

632
    1
    0
    เอาร้านที่ว่าเลยนัด รอไม่ไหวแล้ว

24. slump

217
    0
    0
    ตกลง 27นี้กี่โมงดีครับมีร้านอยู่สองร้านร้ารแรก อิ่มปลาเผามาจากแจ้งวัฒนะข้ามสะพานปากเกร็ดไปอีก500เมตรร้านอยู่ริมถนนที่จอดรถเยอะราคาไม่แพงอาหารอร่อย
    ร้านสองริมสระน้ำเมืองทองร้านชิลเฮ้าส์เข้าจากแยกไฟแดง500เมตรมีสองสระจะเป็นสระด้านขวาเลี้ยวขวาเข้าไปเลยมีดนตรีสดสาวเชียร์แต่ที่จอดรถจอดตามข้างทางราคาพอไปได้
    สุปเลยแล้วกันที่เหลือใช้โทรบอกกันก็ได้

25. ttsoft

632
    1
    0
    17.00 น. ร้านริมสระน้ำ เมืองทองมีงาน WEDDING FESTIVAL 2010,Furniture Fashion Food Festival ,BEAUTY, SPA, HEALTH & SPORT FESTIVAL,TRAVELLING FESTIVAL,Garden Festival,Family & Child Festival,มหกรรมของใช้ของเศรษฐี,Mobile & It Camara Festival รถอาจจะติดบบ้างเล็กน้อย แต่หน้าสนมากเลยจะได้ไปเที่ยวเมืองทองด้วย

26. พี่กบ ร้านชิลเฮ้าส์ ตั้งอยู่ส่วนไหนของเมืองทอง มีตำแหน่งที่ชัดเจนกว่านี้ไหมครับ...จากแยกไฟแดงไปประมาณ 500 เมตร...แยกไฟแดงไหนครับพี่ งง...งงง
    เห็นใจเด็กต่างจังหวัด...หน่อยพี่
    :cry:
    น่าสนแต่ไปไม่ถูกครับ...ฮา..ฮา..ฮาา

27. สรุปเป็นร้านอิ่มปลาเผา แจ้งวัฒนะ เวลา 16.00 น. เป็นต้นไป

28. ttsoft

632
    1
    0
    แล้วเจอกันนะ เสาร์นี้ ไม่รู้จะมีใครรู้บ้างหรือเปล่า อิ่มปลาเผา

29. slump

217
    0
    0
    อิ่มปลาเผาถ้ามาจากถนนแจ้งวัฒนะตรงไปข้ามสะพานปากเกร็ดใหม่(สะพานพระรามสี่)อีก๕๐๐เมตรซ้ายมือถึงร้าน
    มาจากราชพฤกษ์ผ่านวงเวียนพระราม๕ตรงไปผ่าน(ข้าม)ถนนรัตนาธิเบศร์ตรงไปจนเห็นป้ายบอกไปแจ้งวัฒนะขึ้นสะพานก้นหอย
    ลงมา๕๐๐เมตรซ้ายมือจะเป็นร้านเอกเขนกอิ่มปลาเผาอยู่ตรงข้ามครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้