ปีนี้ได้แชมป์ประเทศไทยคนไหม่

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย KiTNa MTC, 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    กรรมตามทัน โดนคนอื่นเอาคืน โดนคนดูด่า เรตติ้งตก คนเลิกเชียร์

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    กรรมติดจรวด

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ถูกต้องนะคร๊าบบบบ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อาทิตย์ที่20มี.ค.นี้ แข่งที่อุดรครับ มีใครอยู่ใกล้ตามเชียร์ด้วยนะ

5. ทิ่มแม่งเลยมั๊ยครับ โต้เห็นมันน่าเกลียดมาหลายสนามแล้ว

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ใจเย็น ๆ ครับพี่น้อง

7. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อยู่กันคนละจังหวัดครับพี่บี แต่ถ้าเจอหน้าไม่แน่
    ก็แม่งน่าเกลียดจริงๆ ถ้าประเทศไทยต้องมีแชมป์อย่างมัน ผมขอไม่มีดีกว่า
    ถ้ามันแรงกว่า เก่งกว่า มันคงไม่เสียบเ..อย่างนี้หรอก

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    งัยก็ไม่พ้นสายตาคนดูหรอก ได้มาอย่างโกงเค้านะ

9. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    คนดูเค้าเบื่อ เค้าเห็นสันดารมันแล้วพี่

10. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    เด๊๋ยวมันก็ต้องแพ้ภัยตัวเอง แหละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้