เซ็งครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย bboy2548, 8 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    เช็คกันรุนเลยครับต่อ แบบนี้กันรุนคงไกล้แล้วแหล่ะครับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    กำลังเจรจาต่อลองกับเจ้านายอยู่ครับ แต่ผมคงมีไม้ตายขั้นสุดยอดเตรียมไว้รบกับเจ้านายแล้วครับ อิ อิ อิ

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ฮ่าฮ่าฮ่า พี่บีมีท่าไม้ตายด้วย รอฟังผลนะครับ.....

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ขอดี ๆ ทำมีอาการ เดี๋ยวปัดเหนี่ยวแมร่งเลย อิ อิ อิ

5. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    สาธุ.....จะรอดูบทสรุปครับ.....อิอิ

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    งานเข้าแล้วครับพี่น้องครับ เจอของแรง ต่างด้าวซะด้วย สงสัยอดแน่ ๆ เลยครับ

7. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    พี่บีเจอของนอกอ่ะดิ่.....คิคิ

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เซ็ง ๆ ๆ ๆ ๆ อยากไปงาน Mini Truck Club ฮื่อ ๆ ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้