มีเรื่องปรึกษาสมาชิกเรื่องงานแข่งนิดครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 14 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    แบบไหนก็ได้ครับ

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แต่ได้ลองคุยๆกะน้องแบงค์แล้ว คาดว่าไม่ทันงานนี้แน่นอนคับ งานหน้าไม่พลาดแน่นอนจร้า
    ว่าแต่ครั้งต่อไป ถ้าเราจะทำจิงๆ ต้องขอความร่วมมือคนที่อยากจะเป็นสมาชิกจิงๆ ร่วมมือด้วยนะคับ
    แล้วทางเราจะมาแจ้งรายล่ะเอียดอีกครั้งหลังงานคับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    20 พ.ย. 53 โดนชาวต่างด้าวมา Audi สงสัยจะมะได้ไปงาน Mini Truck Club ซะแล้วเรา เซ็งมากกกกกกกก

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดีครับ

5. TiGeR_MaN

TiGeR_MaN New Member Member

19
    0
    0
    ผมยังใหม่อยู่ แล้วแต่ครับ

6. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เอาแล้วไง ตาบีเลี้ยวคนแรกเลย

7. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ติดงาน เราไม่ว่ากันคับ แค่ขอมีใจคิดว่าจะมาร่วมงานก็แจ่มแล้วคับ

8. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ไม่ได้ไปเหมือนกันครับ อุตส่าห์ตั้งใจไว้แต่แรกว่าจาให้คุณแบงค์ช่วยจูนกล่องให้สักหน่อย เพิ่งรู้วันนี้ว่าเพื่อนจากลับบ้าน ดันกลับพร้อมกัน2คน หนีไม่ออกเลยงานนี้

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เอาเรื่องปากท้องก่อนคับ ปีหน้าเรามีอีก ไม่ว่างไม่ว่ากัน

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ติดงานจริง ๆ ครับน้าเอ๋ ทีแรกกะว่าจะไปช่วงบ่ายเพราะพี่ป็อปเค้าทำงานครึ่งวัน ดูจากตารางกำหนดการ Audit ผมโดนช่วง 14.00 น. ครับ ผมขอเลื่อนเป็นช่วงเช้าแต่ทางคณะกรรมการเค้าบอกว่าไม่สามารถเลื่อนได้ เนื่องจากคณะกรรมการที่มา Audit ผมเป็นคนละคนกับช่วงเช้าครับ เซ็งเลยครับงานนี้

11. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ไว้ไปครั้งต่อไปพร้อมผมครับพี่บี

12. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ผมส่ง Direct น้องใหม่ไปแทนล่ะกันครับ อิ อิ อิ

13. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    คราวหน้าจาไม่พลาดแน่นอน

14. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตามนั้นคับ สนุกมากมาย

15. ถือถ้วยรางวัลไหวมั๊ยน้าเอ๋ ล่อซะ3เลย

16. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ปีนี้ ฟรุ๊คจิงๆคับ

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    น้าเอ๋ได้รางวัลเพียบเลยเหรอครับ

18. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555

19. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    พี่เอ๋แม่นจิงๆ

20. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เข้าที่1แต่รับถ้วยที่2 สปิริตจริงๆ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แหล่ม ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้