น้ายุทธเอง

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้ายุทธ จันทบุรี, 10 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    รถก็แรงวายมังคุดแรงยิ่งกว่า

1. S_DMAX

S_DMAX New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีครับน้ายุทธ และสวัสดีเพื่อนๆชาว ดาวลอย ดีเซลตัวแรงทุกคน

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    อยากชิมวายมังคุดแล้วสิครับ เห็นเกียรติศักดิ์ร่ำรือเหลือเกิน อิ อิ อิ

3. แล้วจะรู้ว่าของดีเมืองจันเปงไงครับพี่ปี

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เสาร์นี้25/12/53

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    คงไปไปชนแก้วกับน้ายุทธแล้วจิครับ อิ อิ อิ

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ครับท่าน อิ อิ อิ

7. รอตอนรับครับ

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัวใจดวงน้อย ๆ ด้วยนะครับ อิ อิ อิ

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ทีนี้ได้รู้รสไวน์มังคุดแล้วล่ะ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แล้วจะได้ชิมตัวอ่อนแก้มไวน์อ่ะเปล่าท่านเอ อิ อิ อิ

11. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ว้าวววววต้องลอง.................แกล้มกับตัวอ่อน อิอิ

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่รู้จะรสยังไงนะ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    คงนะนุ่ม ๆ เสียว ๆ งัยก็ไม่รู้ อิ อิ อิ

14. chogoun_6969

chogoun_6969 New Member Member

24
    0
    0
    กรี๊ดๆๆๆๆ.............จัดหนักไปคับน้า....ไดเร็คเทพ (ดาวลอย ดีเซล) ที่มาของขุมพลังดีเซล

15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    18/12/10ผมก็ไปมา เห็นแกแว๊บๆในช่วงกลางวัน หันมาอีกที แกหายไปไหนแล้วไม่รู้ อิอิ

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    น้าเค้าฝากชวนจากใจจริงๆครับ เค้าบอกว่าไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น

17. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาบอกว่าน้ายุทธ และพี่ ๆ น้อง ๆ ที่จันทบุรี น่ารักมาก ๆ ครับ แลดูอบอุ่นกันดีครับ ชอบ ๆ ๆ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่รู้จะรีบกลับไปไหน แต่ยังไงก็ขอบคุณพี่บี พี่ป๊อปและคุณต่ายมากครับที่มาร่วมงาน
    ถ้ามีโอกาศน้ายุทธอยากให้มาเที่ยวอีกครับ
    และฝากบอกว่าขออภัยที่อาจจะดูแลไม่ทั่วถึง

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    จริง ๆ ก็ยังไม่อยากกลับหรอกครับ แต่กลัวง่วงนอนขับรถกลับไม่ไหวครับ อยากจะค้างบ้านท่านเอแต่เกรงใจครับ ไว้โอกาศหน้าดีกว่าครับ ขอบคุณท่านเอเช่นกันครับ

20. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ถ้ามีโอกาศ ไปแน่นอนคับเอ

21. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไปด้วยนะน้าเอ๋ อิ อิ อิ

22. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ขอบคุณน้ายุทธ พี่เอ และทีมงานดาวลอยจันทบุรีต้อนรับอบอุ่นมากๆประทับใจครับโอกาศหน้าไปอีกแน่นอนครับ
    ปล.ครั้งนี้ยังไม่ถึงจันท์เลย อิอิ

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ที่ว่าไม่ถึงอ่ะ รู้นะคิดอะไรอยู่ อิ อิ อิ

24. ขอบคุง น้ายุทธ และ เอ พี่ๆน้องๆ ทางจันคับ
    +โคเด็กคับ นุกดีคับ มีโอกาศคงไปแน่นอนคับ (ยังไม่ได้ไปดง ตะไคร้เลย อิอิ)

25. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ไม่อยากกลับ แต่พอรับโทรศัพท์บอกรีบ

26. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    55555 เอ๊ะพี่เอเค้าหมายถึงใครอ่ะ????? คิคิคิ

27. พี่ตอบแทนคับ ต่าย เอ (ตาลายไง555)

28. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาบอกว่าไม่เกี่ยวกับโทรศัพท์ซักหน่อย อิ อิ อิ เกรงใจท่านเอต่างหาก อิ อิ อิ ไว้คราวหน้าจะไปถล่มบ้านใหม่นะ อิ อิ อิ

แรงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้