"กลับมาแล้วคับ หลังจากห่างหายไปนาน กับ MiNI Truck Club Meeting ณ.ปั้มเอสโซ่ รามอินทรา กม.7"

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 15 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    แหล่ม แหล่ม ขอคาราวะท่านว่าที่สมาชิกด้วยนะครับ อิอิอิ

ปล.พี่เอจัดหนักใส่ไปหรือเปล่าครับ

2. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ช่วยๆกันไปครับ ไม่ใช่แกคนเดียวหลอก ไอ้เอก็โดนด้วย แต่ของเอมันโดนทางโซนจันทบุรี ทางชลบุรีน่าจะให้ท่านต่ายช่วย ส่วนทาง กทม. เราช่วยกัน โอเค๊ อิอิ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ร่วมด้วยช่วยกัน อิ อิ อิ

4. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    555

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ไมมีปัญหาครับน้าเอ๋ แต่งัยน้าเอ๋ และท่านพี่รุ่นเดอะ ก็ขอเป็นที่ปรึกษาอวุโส และเป็นขุนคลังให้น้อง ๆ แล้วกันนะครับ 55555 +++

6. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตามนั้น เรื่องจัดแข่งหรืออะไรก็สามารถสอบถามได้เลย ถ้าช่วยได้ จัดให้เต็มที่ เพื่อคลับผมไม่ลืมอยู่แล้ว "ว่าที่นี่ทำให้ได้รู้จักกับเพื่อนๆหลายๆคน และเป็นที่หลายๆคนได้รู้จักเรา ผมไม่ทิ้งอยู๋แล้ว"

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ทางจันไม่ต้องห่วง ผมเอาอยู่5555
    ร่วมด้วยช่วยกัน ผมได้เพื่อน ได้ความรู้ ก็บอร์ดนี้แหละ

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ตามนั้น

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อิอิ........เอาอยู่

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาติดตามครับ

11. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ถ้าจะนัดมีทฯกัน ขอเป็นเสาร์ที่4ของทุกเดือนได้ป่าว อิอิ

12. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ได้เลยครับขอให้มากันเยอะๆจะได้ไม่เหงา อิอิ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ดี ดี ดี ช่วงสิ้นเดือนพอดี

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ได้ครับ แต่ที่จันท์นะ

15. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    ผมช่วยในด้านประชาสัมพันธ์ หรือคอยประสานงานกิจกรรมต่างๆให้ได้ครับ
    แต่อยากให้มีผู้ใหญ่ในโซนรุ่นก่อนๆมาเป็นคนดูแลโซนชลบุรีจะดีกว่านะครับน้าเอ๋

16. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    กำนันพอได้ไหมครับท่านต่าย อิ อิ อิ

17. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    งั้นขอปลัดเลยก็ดีครับพี่บี 555555

18. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ดี ๆ มีไรให้ช่วยก็บอกนะ

19. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    หายไปไหนมาครับพี่นะคิดถึงจังเลย

20. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อย่างสมาชิกรุ่นเก่าๆที่อยู่แถวนั้นก็จะมีไอ้เพื่อนอ๊อด ผมเองก็ไม่แน่ใจว่ามันจะว่างหรือเปล่า แต่ก็น่าจะปรึกษามันได้
    ได้เลยเพื่อน

21. TE_D_M/T

TE_D_M/T New Member Member

7
    0
    0
    มีมีทมะไหร่อีกคับ อยากไปด้วย อิอิ

22. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    เดี๋ยววันที่ 27/03/54 จะมีนอกรอบแถวๆพระราม2 ยังไงถ้าสนใจสามารถโทรถามได้ครับ

23. (ไม่ธุระ)

1,249
    1
    0
    ตามนั้นครับจัดไป

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ท่านพี่นะมาดวลแก้วกันเปล่าครับพี่ อิ อิ อิ

25. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ขอบอกว่างานนี้มีออกรายการของ ทรู ช่องSpeed Channal ด้วยนะครับ อิอิ

26. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    สุดยอดเลยครับ.....

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ดัน ดัน ดัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้