ถามผู้รู้เกี๋ยวกับการทำท่อ ไซโคลน

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย tongnoy9999, 2 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    ถูกต้องเลยพี่โดนมาแ้ล้ว ช้ำเลยครับ

2. watauto

watauto New Member Member

73
    1
    0
    ทำปั๊บก็ใส่ฝา แกนคันเร่ง โมหัวฉีด อีดหน่อย หนักเลยก็ลูกปั๊ม คับ

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เปนงัยบ้างครับ

4. tongnoy9999

tongnoy9999 New Member Member

23
    0
    0
    ที่อยากถามผู้รู้อีกอย่างคือ

เห็นแนะนำให้ไปทำปั้มเนี้ยทามรัยหรอคับ ตอนนี้ผมไปเปลี่ยนสปริงปั้มมาแล้ว แล้วที่ว่าทามปั้มทามยังงัยครับ

และก็ เทอโบวเดิมบูสกันกี่บาร์ครับ ตอนนี้ผมรองแหวนได้ 0.7 บาร อยาหทราบว่ามันได้ถึงเท่าไหร่ แล้วปั้มเดิมจะรับไหวมั้ย

แนะนำทีคับ ขอบคุนผู้รู้ทั้งหลายครั้บ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ติดตามต่อไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้