เพิ่มตำแหน่งสมาชิกใหม่ "Legend" เพื่อบุคคลอันเป็นที่รักของเพื่อนๆ ทุกคน

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย KengRacing, 18 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เหมือนเคยเห็นรูป Evo ของพี่เค้าในหน้า Cars Show อยู่เลยครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

จริงๆแล้วรู้สึกยังมีพี่อีกคนใน Club Si ที่เสียแล้วเหมือนกัน แต่ผมจำ Username ไม่ได้ ใครจำได้บอกทีครับ (ขอแสดงความเสียใจด้วยอีกครั้งครับ)

ส่วนพี่เอ็ม (m_overkids) ไม่ทราบว่าตอนนี้ EG ของพี่เค้ายังอยู่มั้ยครับ หรือเปลี่ยนมือไปแล้ว? จริงๆแล้วไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัว แต่เคยโทรไปขอคำปรึกษาอยู่ 2-3 ครั้ง เพราะรถพี่เค้าเป็นไอดอลของผมเลย เลยอยากทราบว่าตอนนี้รถพี่เค้าเป็นยังไงแล้วบ้างน่ะครับ? (รู้สึกว่าที่พี่เอ็มเสียชีวิตในอุบัติเหตุไม่ใช่ EG ของพี่เค้า)

เห็นด้วยกับตำแหน่งสมาชิกใหม่นี้ครับ

2. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ยอดเยี่ยมครับ ที่มีไอเดียเช่นนี้......

3. aBsOlUtE'

aBsOlUtE' New Member Member

137
    0
    0
    Thank คับ พี่เก่ง ความทรงจำดีๆ จะอยู่ตลอดไป ><"

4. X-TENGUNOYU

X-TENGUNOYU New Member Privilege

1,787
    13
    0
    เฮียเส็งยังอยู่ใจเสมอ พี่ชายที่แสนดีครับ

5. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    ขอบคุณมากครับพี่เก่ง

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อาลัยทุกท่านที่เป็น Legend

7. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    สุดยอดครับ ไอเดียร์นี้

8. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    พี่โก้ Club si ครับ

RIP

(โกโก้_ศิษย์_กระต่าย)

http://racingweb.net/forum/member.php/900-lt-โกโก้_ศิษย์_กระต่าย-gt

http://racingweb.net/forum/showthre...ียใจต่อการจากไปของพี่โก้และกระต่ายอย่างที่สุด

9. eickiw.njz

eickiw.njz New Member VIP

819
    0
    0
    พี่เอ็มคับ m_overkids

10. PANUPONG_OIL

PANUPONG_OIL New Member Member

4
    0
    0
    วิ่ชีร์กูจั พัตัค์กูดี
    จะเอาอะไรกับรถขายทุเรียนอย่างกรู
    (ผมชอบคำนี้มากเลยครับ..คุณเอ)

11. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ไว้อาลัยให้กับLEGENDทุกๆท่านครับ แต่ไม่อยากให้ตำนานเหล่านี้เพิ่มขึ้นเลย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้