น้องใหม่อยากแต่งกระบะครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย samesudloe, 31 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาช่วยกันแนะนำหน่อยครับ

2. samesudloe

samesudloe New Member Member

30
    0
    0
    ขอบคุณมากๆคับพี่หนุมาน (ไม่รู้ชื่อเล่นจริงๆ) 555++

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:35:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:34:42 ----------

ทำท่อก่อนดีรึป่าวคับ รึว่าท่อเอาไว้สุดท้ายเลยคับ ขอบคุณที่ช่วยให้คำแนะนำกับผมนะคับ ^^

3. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ทำท่อก่อนก็ได้คับ ค่อยๆขยับสเต็ปไปเรื่อยๆ แล้วก็จะเห็นถึงความแตกต่าง
    ปล.ยังไงถ้าวันที่ 18/06/54 ว่างๆก็มาสนุกด้วยกันได้นะครับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ผมชื่อบีครับท่าน

5. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ท่อเสร็จแล้วก็ปั๊มต่อ .........

6. samesudloe

samesudloe New Member Member

30
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากเลยนะคับ แต่วันที่18ถ้าไปผมคงเอารถเก๋งไปก่อนอ่ะคับ เพราะยังไม่ได้กระบะเลย รอพ่อซื้อกระบะใหม่ก่อนถึงจะได้ แต่คงจะแอบเอาไปทำก่อนอ่ะคับ ให้เค้าตกใจเล่น 555++

7. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    55555 จัดไปครับบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้