RCW. มี Applications สำหรับ iPhone & BlackBerry ไหมค่ะ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย cortney_lov3, 6 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cortney_lov3

cortney_lov3 New Member Lady Member

68
    21
    0
    รบกวนถามนิดนึงค่ะว่า RCW. มี Applications สำหรับ iPhone & BlackBerry ไหมค่ะ จะได้โหลดมาลองใช้ดู เพราะเวลาเขาเว็ปบ้างทีโหลดนานมาก ยังไงฝากช่วยอัฟเดสนิดนึงนะค่ะ ขอบคุณล้วงหน้าเลยค่ะ >_<

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ตอนนี้มีแต่ของ Andriod แต่การทำงานยังไม่ค่อยดี ก็เลยยังไม่ได้แนะนำส่วนของ iPhone ก็จะมีเร็วๆ นี้
    ส่วนของ BlackBerry ไม่มี และยังไม่มีโครงการที่จะทำ

แต่ตอนนี้แนะนำให้ใช้โปรแกรม tapatalk ดีที่สุด ใช้งานง่าย โหลดเร็ว
    http://racingweb.net/forum/showthread.php/745358

3. cortney_lov3

cortney_lov3 New Member Lady Member

68
    21
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค่ะพี่เก่ง ^_^
    ฝากข้อมูลอีกนิดนึงนะค่ะ สำหรับแฟน iPhone
    ตอนนี้ iPhone ออก App ตัวใหม่มาให้ลองโหลดมาใช้ชื่อ iMessage
    อธิบายง่ายๆคือ Whatsapp + BBM ฉบับ Apple
    ทำเองนั้นแหละ และน่าจะใช้ใน iPad ได้ด้วย App ตัวนี้ทำมาเพื่อฆ่าผลไม้สีดำจิงๆ >_<"

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ทดสอบตอบกระทู้ผ่านแอพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้