กระทู้นี้เอาไว้แนะนำสถานที่ท่องเที่ยว ร้านอาหาร + นั่งดื่ม และสถานที่บริการสำหรับสุภาพบุรุษครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 6 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    อิอิอิ....ช่วยน้องๆเค้าส่งงวดรถอ่ะครับ เห็นหน้าตาดี หุ่นดี ก็อดช่วยเหลือไม่ได้55555

2. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ตับ ตับ ตับ ตับ

3. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    มา ตับ ตับ ด้วยคน เมียเผลอแล้วเจอกัน อิอิอิ

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดีครับพี่บี

5. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ช่วงนี้ทำแต่รถ เลยไม่ได้ช่วยน้องเค้าส่งค่างวดรถเลย อิอิอิ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ไม่ได้เปลี่ยนกลิ่นมาหลายเพ-ลา อิ อิ อิ

7. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    ขออณูญาติเอามาแชร์บ้างนิดหน่อยนะครับ

จากที่เคยไปใช้มา

อ้อมน้อย - สาย5 เส้นเพชรเกษม
    สตาร์อิน - เตียงแข็งไปนิด มีอ่างน้ำอุ่น มีเคเบิ้ล แต่ที่จอดรถไม่ค่อยดี จอดที่ไรท้ายรถจะยื่นออกมา
    อมรอิน - ห้องอยู่ชั้น2 ถ้าเมามีสิทธิ์ตกบันได เตียงกลม ไม่เหมาะกับคนขายาว มีขาหนั่งสำหรับผู้ชอบแหวกแนว มีUBC
    ลักซอร์ - แจ่มสุดในยานนี้
    แกแล็คซี่ - เก่า เตียงแข็ง แอร์ไม่เย็นแถมดังอีกตังหาก

เส้นวิ่งเข้าสาย5
    ทิพอิน - เตียงแข็ง แอร์ดัง

นครปฐม
    ลักซอร์ - ลักซอร์ที่นครปฐมผมไม่เคยเข้า แต่มีพี่ๆเคยมาบอกว่า ไปคนเดียวเรียก....ได้

เดี๋ยวผมค่อยมาเพิ่มเติมแถวสาย4-สาย5ใหม่ ม. จะตื่นแล้ว เดี๋ยวงานงอก

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ชื่อร้าน กินซ่า ครับ แต่อยู่พิมายนี่ดิ

9. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    อิอิอิอิ^^^^

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แหล่ม ๆ ทั้งน้านนนนนน

11. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    เพียบเลยอิอิ...มีบัตรลดบ้างรึป่าวครับ

12. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    หลัง รพ.มหาชัย นวดนะนวด สุขใจคลายเครียด ชม 200 เยี่ยมเลยมี ยูบีซี ด้วย ห้องส่วนตัว

13. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    แบมบูอิน นครชัยศรี(ท่านา) นครปฐม - ที่นี้ผมว่าก็แจ๋งดีนะครับ มีห้องหลายแบบ บางค้องเป็นเวทีชกมวย ห้องมีหลายแบบมาก

กิโล1 เมื่อก่อนผมไปบ่อยมาก กลับบ้านตัวเบาเลย

แต่ตอนนี้ผมจะไปที่สกาย ตรงโลตัสสามพรานซะมากกว่า ชั่วโมงล่ะ100
    ถ้าคุยดีๆก็อาจจะมี....

14. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ช่ายเลยอะ ไทยใหญ่เปล่า

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ฝากเนื้อ ฝากตัว ท่าน ๆ ทั้งหลาย ช่วยสอนผมทางด้านนี้ด้วยนะครับ (มะเคยอ่ะ)

16. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    เหรออออ........?????!!!!!!! อิอิอิ

17. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    สุดๆกันเลยนะะะะะะะะ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เอาล่ะโว้ยยยยย

19. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ฉึก ฉึก ฉึก

20. WiN_Diesel

1,850
    13
    0
    ต้องหาเวลาไปให้ครบทุกที่ที่กล่าวมาซะหน่อยแล้ว555

21. ดีๆคับ อิอิ

22. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    มาเก็บความรู้คับ ตงไหนดีไปตงนั้น

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาติดตามอีก

24. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    มีอีกมั้ย อิอิอิ

25. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ต้องหาเวลาไปจัดกันให้ได้นะครับ

26. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    ถูก และ ดี ไปตรงนั้น อิอิ

27. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    รอบหน้าหาข้อมูลร้านอาหาร นั่งเกินแบบชิวๆมาให้ครับ เปลี่ยนบรรยากาศหื่นกันมั่ง เอิกๆๆ

28. nutnarukmak

1,091
    1
    0
    มาเก็บข้อมูล ว่า ตงไหนดีหว้า

29. Drr_tactics

3,700
    0
    0
    รอเก็บข้อมูล อิอิอิ

30. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    นัดกันซักร้านไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้