สนามปลายปียังอยากให้มีกันอยู่หรือไม่(สามารถออกความคิดเห็นได้เต้มที่ครับ)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย น้าเอ๋...@MTC, 9 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ตามน้น เพราะตอนนี้จองสนามให้เรียบร้อยแล้ว เป็นเสาร์3ของเดือนพฤษจิกายน ยังไงคนที่มีหน้าที่รับผิดชอบแต่ล่ะโซนก็ฃ่วยดำเนินงานให้ด้วยนะครับ

2. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    รับทราบครับน้า จัดกันไปครับ.....

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ขอบคุณครับท่านประธาน

4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    สมัครสมาชิกได้กับใครได้บ้างครับ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เจ้าเก่าขาประจำครับท่านคนนี้ ไม่เคยพลาด อิ อิ อิ

6. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    มาติดตามต่อครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้