ทำไมเห็นข้อความเป็นภาษาต่างดาว

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Show Aof, 9 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เป็นเฉพาะ rcw นะครับ และเป็นเฉพาะบางคอมเม้น ถ้า copy แล้วไปวางลงใน note ก็จะเป็นภาษาไทยปรกติ เป็นที่เว็บหรือเป็นที่คอมผมครับ

2. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เข้าไปดูแล้ว ก็แปลกดี เพิ่งเคยเห็นปัญหานี้เหมือนกัน

เดี่ยวจะหาต้นเหตุของปัญหาที่เกิดขึ้น และแก้ไขปัญหาให้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้