The audio for Mini Truck Club.

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 10 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    รอดู โค หลังรถ เครื่องเสียงค้าบ อิอิ

2. sanglony

sanglony New Member Member

51
    0
    0
    ใช้โทรศัพท์เปิดเพลง ต่อทาง aux เสียงที่ออกมามีแต่เสียงกลาง เบสกับแหลมไม่ออกต้องแก้ที่ตรงไหนมั่งครับพี่ๆทุกท่าน

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เคยเจอ ALPINE เล่นMP3 ได้ ไม่รู้กี่ดิน 2500 แถวบางนา เป็นของเซียงกง

4. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    หนึ่งในสมาชิกมินิทรัครุ่นใหม่ครับ ชื่อลิตเติ้ล สเต๊ปแรกก่อนกลายเป็นเต็มกระบะ ขอบอกว่าตอนนั้นเครื่องเต็ม โบ 046 ครับ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    กลางปีนี้จะได้เห็นมั๊ยเนี่ย

6. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    โคโยตี้ อ่ะเหรอครับ อิอิอิ

7. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    อิอิ อยากเห็นด้วยคน :p

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    สวดยอดเลยครับท่านนัท

9. Maiauto

Maiauto New Member Member

198
    0
    0
    มาช้าแต่มาชัวครับ10นิ้วตู้พื้นฟังชิวๆครับ

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แหล่มครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้