สีฟร้อนในช่องคอมเมนท์ กลืนกับสีของ blog อะครับ(มีใครเป็นบ้าง?)

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย โดมน้อย, 3 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    สีของฟร้อนในช่อง คอมเมนท์ มันกลืนกับ blog อะครับ เป็นสีเทาเข้มไปหมดเลย พิมพ์แล้วมันมึนๆ
    ฝากพี่เก่ง ช่วยดูให้หน่อยครับ ไม่ทราบว่าผมเป็นคนเดียวรึปล่าว? Thx พี่เก่งล่วงหน้าเลยครับ

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ผมบางทีก็เป็นคับ

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ก่อนหน้าที่เป็นปัญหานั้น คือหลังจากอัปเดทโค้ดแล้วยังไม่ได้แก้ไข

ส่วนที่เป็นๆ หายๆ คือเว็บมันโหลดโค้ดแสดงผลมาไม่ครบ กดปุ่ม F5 เพื่อโหลดใหม่ก็จะหาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้