แจ้งงานอุปสมบท ตี๋คุง ณ วัดเทพศิรินทราวาสราชวรวิหาร

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 6 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เฮ่อ ๆ ๆ ๆ งัยก็ขอขอบคุณท่านพี่ใหม่ และท่านพี่เป้ หลาย ๆ เด้อ อิ อิ อิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:00:17 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 17:59:23 ----------

งามใส้เลยนะน้า อิ อิ อิ

2. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ไม่ได้เข้ามานานมากไม่รู้เรื่องเลย งัยก็ขออนุโมทนาด้วยครับ

3. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    แล้วไปต่อที่ไหนกัน บอกมานะ อิอิ

4. Maiauto

Maiauto New Member Member

198
    0
    0
    เสียดายพี่ไก่ไม่ไปแหล่มๆทั้งนั้นเลยอิอิอิอิ

5. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    จัดนอกรอบดีกว่าพี่ใหม่เสียดายผมติดรถตอนเช้าต้องกลับก่อน!!!!!

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    น่าเสียตัวจริง ๆ ครับผม อิ อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้