ทำสี RoVEr 623 (VIP Style ของน้องEppS)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 23 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ยังไงบอกน่อย เคลียงานเสด อาจจะติดสอยห้อยตามด้วย !!

- - - Updated - - -

ยังไงบอกน่อย เคลียงานเสด อาจจะติดสอยห้อยตามด้วย !!

2. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    เสร็จละค้าบ คุ้มค่ากับการรอคอย
    ไว้เจอกันในงานวันเสาร์นี้นะคับ

View attachment 1777254

3. จบซีรีย์...ทำสี RoVEr 623 VIP Style

[​IMG] เจ้าของรถเตรียมกล้องมาถ่ายเองเลย...กลัวผมถ่ายรูปออกมาไม่สวยหรือไง รถมันสวยถ่ายยังไงก็สวยครับ
    โทษทีครับ...ถ่ายตอนมืดแสงไม่พอ ภาพเลยออกมาอย่างที่เห็นครับ
    แย่จัง...ไม่มีรูปตอนกลางวัน

4. parnudon

parnudon New Member Member

106
    0
    0
  5. epps

114
    0
    0
    สว่างๆซักรูป

6. epps

114
    0
    0
  7. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
  8. ton_turbo

ton_turbo New Member Member

12
    1
    3
    สวยมากครับ ใช้เวลาทำนานมั๊ยครับ ผมสนใจและติดตามผลงานมาตลอดเลย แล้วต้องใช้งบประมาณเท่าไรครับ จะได้เก็บตังค์ไว้รอครับ

9. ขอโทษ...ด้วยครับ ไม่ได้เข้ามาเช็คกระทู้เลยครับ
    เลยเข้ามาตอบช้าไปหน่อย คุณต้นยังสนใจอยู่เปล่าครับ
    โทรมาคุย...ปรึกษา...หาข้อมูล...กันก่อนก็ได้ครับ...มันมีรายละเอียดมากพอสมควร
    เบอร์ผม 084-0053030 ครับ

10. tastas

tastas New Member Member

2
    0
    0
    อยากทำแบบนี้บ้าง ใช้เวลานานไหมครับ งบประมาณเท่าไหร่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้