พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    แอบเมากันอีกแล้ว...ชาว SWIRL

2. ชาว SWIRL ขี้เมากันจริงๆ

ไม่ไหวไม่ไหว :nono:

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    555++เมาด้วยกันครับพี่น้อง.....เอิ๊กๆๆๆๆ.....

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เมาแล้วอย่าขับล่ะ....ขี่.............อย่างเดียว

5. pandabank

2,427
    4
    0
    ขี่อะไรหรอพี่เอ

พาไปขี่บ้างดิ

!!!!!.....อยากขี่.....!!!!!

6. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    นั่นไง.........เขาเรียกแอลกอฮอล์ลงไข่.......:D

7. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เกือบถูกหวยครับ 577 ซื้อแต่ข้างบน
    ดันออกข้างล่าง

8. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เท่มากคับลงหนังสือด้วย พี่เอคับ รถผมใช้เฟืองท้ายตัวเดียวกับพี่อ่ะคับ แต่ของผมเป็นดิสคับ เพลาข้างซ้ายอ่ะคับเปลี่ยนไปอันที่ 3 แล้วคับ เพราะไรอ่ะพี่ ไม่ได้บรรทุกไรเลยคับ ของพี่เอเป็นรึเปล่าคับ ขอความรู้หน่อยคับ ขอบคุณคับ :):):)

9. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

เมาเมื่อไหร่ บอกด้วยนะ ตาแบ็งค์

เดี๋ยวขอเลี้ยงตอบแทน สำหรับทุกสิ่ง ทุกอย่างครับ.........ไม่มีคำบรรยายครับ

นอกจากคำว่า................ขอบคุณจากใจ..............คร้าบ

10. ฮั่นแน่!!!! ไปซุ่มทำอะไรกันมา2สตาร์ด้าลำโหสสสส :cool:

11. pandabank

2,427
    4
    0

ขอบคุณครับพี่เป้

ผมก็ยินดีที่ได้มีส่วนร่วมในรถพี่

ยินดีจิงๆครับ MY IDOL

หวังว่าคงถูกใจไม่มากก็น้อยนะครับพี่

12. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    เมื่อวาน พี่เป้ ก็มา ที่บ้านผม

หิ้วอินเตอร์ไปลูกนึง อิอิ

13. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ยังหาสาเหตุไม่เจอเหมือนกัน ของผมก็เปลี่ยนข้างขวาไปอันนึงแล้ว
    ไม่แน่ใจว่าเป็นตอนออกตัวรึเปล่า รถผมก็ไม่ได้บรรทุกหนัก
    หรือว่ากระแทกอะไรก็ไม่น่าเป็นไปได้

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

เข้ามาดูสตาด้าแรง ๆ คับ :D

15. pandabank

2,427
    4
    0
    เต็ดจับไม่เท่ากันเปล่าพี่

เลยขาดข้างเดียว

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    นั่นแหละ ที่สงสัยอยู่

17. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

บอกได้คำเดียวครับ HAPPY................HAPPY...........คร้าบ.....................:D.............................:D

18. มาอัพรอตาด้าสวยๆ

19. ลองนับคร่าวๆดูดิชาวสตาร์ด้ามีหลายคันอยู่เหมือนกันนะ

น่าจัดดริ้งกันซะหน่อย

แล้วตามด้วยลงหนังสือซะหน่อย ฮ่าร์ๆๆ

20. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เห็นด้วย:cool:

21. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ไปด้วยนะ ผมก็มี Strada เหมือนกัน:cool::cool::cool:

22. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    น่าสนครับ

23. พี่แบ้งค์ว่างัยครับ หุหุ

24. pandabank

2,427
    4
    0
    น่าสนมากมายครับ

อาทิตย์หน้ารถเสร็จแว้วววววววววววว.....ดีใจจิงๆ

แต่ก็ต้องลุ้นอีกว่าเครื่องจะพังเปล่า.....อิอิ.....

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จัดมาครับพี่น้อง................!!

ความคิดเข้าถ้าครับ ตี๋คุง .....................ขอสนันสนุน เหล้า 2 กลม + โซดา 1 ลัง + น้ำแข็ง ครับ...........อิ..........อิ

26. pandabank

2,427
    4
    0
    .....#####WOW#####.....

มีเหล้ากินแว้ว

งั้นรอตี๋คุงนัดวันและสถานที่มาดีกว่า

งานนี้ตี๋คุงรับไปแล้วกัน

27. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อย่าทิ้งกันนะ

ทะเลใกล้ๆดีมั๊ยหรือน้ำตก

เอาแบบไปเช้าเย็นกลับ

ว่างัยครับพี่น้อง ลองซาวเสียงเล่นๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้