พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ส่วนที่สุดท้าย * * บังกะโล แสนสบาย * *

อันนี้จะติดกับสามแยกก่อนจะเลี้ยวซ้ายไปทางแหลมแท่น

อันนี้เขาจำกัด 8-10 คนห้ามเกิน ถ้าไม่อย่างนั้นเขาจะไล่ออก มีคนตรวจเช็คตลอด

ราคา ดูตามรูปภาพประกอบเลยครับ สนใจอันไหน โทรมาบอกได้เลย เดี๋ยวจองให้

:).......................:).......................:).......................:)......................:)

2. ที่แรกแจ่มเลยครับพี่เป้

ต้องหาหลังที่จอดรถได้มากๆ อิอิ

3. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  4. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    มาเลยครับตาเก่ง

ไปกันเยอะๆ

ส่วนที่พักผมก็ว่าที่แรกอีกเสียงครับ

ช่วยๆกันโหวตครับ

5. โหวตที่แรกอีกเสียง

ไม่ต้อง ขอ

ผมลากพี่ไปด้วยอยู่แล้วหล่ะ อุอุ

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    จะเอาที่ไหนก็แจ้งล่วงหน้านะครับ เดี๋ยวไปจองให้

ราคาจะขึ้นอยู่กับจำนวนคนที่เข้าอยู่นะครับ แต่ผมก็ว่า อันแรกถ้าจะดีสุด ถูกสุด ครับ

และที่จอดรถอย่างเยอะ......................ลองดูครับ สรุปอย่างไร แจ้งด้วยล่ะกันครับ

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดีที่สุด ถูกที่สุด มีของแถมตัวเป็นๆเปล่าพี่เป้:D:D

8. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ตัวเป็นๆ มีครับ..........................แต่มีอยู่ 2 แบบ นะคร้าบ

แบบแรกใช้ฝีมือ + คารม ( หน้าตาไม่จำเป็นแล้ว สมัยนี้ผู้หญิงชอบผู้ชายเถื่อนๆ หล่อๆ เขาไม่เลือกกันแล้ว กลัวเป็นเกย์............5555+ )

แบบที่ 2 ไม่ต้องเหนื่อยออกแรงครับ แค่ใช้ มันนี่เท่านั้น หาให้ได้ครับ แจ่มๆ รับประกันสินค้า ส่งให้ถึงที่ ชั่วคราว 1,500 บาท ค้างคืน 2,500 บาท

อยากได้แบบไหนบอกมาครับ เดี๋ยวจัดให้......................อิ................อิ

9. i m

i m New Member Member

157
    0
    0
    รับเป็นธุระจัดหา เลยนะเนี๊ยะ555

10. pandabank

2,427
    4
    0
    ว้าว

มีรายการเด็ดเพิ่มอีกแล้ว

สงสัยมันยาวๆเจอตัวเป็นๆของสดๆเนี่ย

11. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ต้องไปให้ได้นะคับ งานนี้หนุกแน่คับ เคยเห็นพี่เข้าซอย ร.ร.นวลวรรณ บ่อยๆ
    ผมอยู่ซอยนั้นแล่ะคับ เจอกันอย่าลืมทักทายกันบ้างนะคับ :cool: :cool: :cool:

12. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ไปด้วยแน่นอนคับ
    ปล.Stada จงเจริญ คับ:cool: :cool: :cool:

13. พี้เป้ครับอยากได้แบบของฟรีอ่าครับ

แต่ไม่เอาโรคนะ จะได้มั๊ยครับ

ปล.ถึงผมไม่หล่อแต่ล่อท่ายากส์นะครับ อิอิ

14. pandabank

2,427
    4
    0
    !!!!!.....เห้ยตี๋.....!!!!!

เอางั้นเลยหรอ

งั้นพี่เป้จัดให้ตี๋หน่อยแล้วกันเดี๋ยวผมแอบถ่ายส่งให้สาวแปดริ้วดูเอง.....กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆ

15. ถ้าพี่แบงทำจริงนี่

ผมตึกโป๊ะ!!!! เลยนะฮ่ะๆๆๆ

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มันเป็นยังงัยครับ ล่อท่ายากส์....................55555555555+

ท่าไหนเอ่ย..................อิ..........อิ

17. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ถึงผมไม่หล่อ แต่ผมก็มีสิทธิ์เลือก:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 สิงหาคม 2009
  18. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ขอเพิ่มไดเร็ค อีกคันคับ แหะ ๆ ๆ

19. pandabank

2,427
    4
    0
    มันแน่ๆ

20. เยซูสไลดฺครับ

จัดไปครับ

นี่ก็ไป

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ถ้าจะยากจริง ขนาดชื่อยังอ่านยากเลย....................:D

22. pandabank

2,427
    4
    0
    ใช่ๆๆๆๆ

สงสัยงานนี้ตี๋เกิด

ท่ายากอย่างนี้เอาไปเลย ห้ากะโหลก

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    จะไปแอบดูท่ายากส์........อิอิ

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    55555555555555555+

25. pandabank

2,427
    4
    0
    สรุปหน่อยดิตี๋.....ตกลงมันท่าอะไรหรอ

เยตุสสสหรอ

26. พิมพ์ข้างบนผิดครับ

มันชื่อท่า เยซูสไลด์

ท่านี้หยิงติดตรึม!!! ฟันธง

27. pandabank

2,427
    4
    0
    รับทราบครับ

จะได้ลองมั่ง.....อิอิ.....

28. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ต้องลอง

29. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    รถผมเองคร้าบ ไม่รู้จะทำอะไร ชมได้ ห้ามติ....อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2009
  30. pandabank

2,427
    4
    0
    อยากได้แม็กพี่จัง

แบ่งขายสักคู่ไหมพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้