พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    วันนั้นยังไงก็ดีแล้วครับที่พี่เป้ไม่เป็นไร

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ปลอดภัยก็ดีที่สุดแล้วครับ วันที่16ผมยังจะไปบางแสนเหมือนเดิมครับ
    (ลองเทอร์โบใหม่เหรอ)

3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    โอยยยยยยย

รถพี่ผมเป็นไร เนี่ย เดี๋ยว โน่น เดี๋ยว นี่

---------- Post added at 07:21:01 ---------- Previous post was at 07:20:45 ----------

โอยยยยยยย

รถพี่ผมเป็นไร เนี่ย เดี๋ยว โน่น เดี๋ยว นี่

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านคร้าบ ที่เป็นห่วง

ถึงตาเอ ยังไม่ได้ลองเทอร์โบใหม่ครับ เทอร์โบใหม่ ต้นเดือนครับ ลงแทร็คแน่นอนครับ..............อิ............อิ

- - - - - - - - > แล้วสรุปเรื่องมิตติ้ง วันเวลา และ จำนวน คน + รถ ด้วยนะครับแบ็งค์ พี่จะได้จัดเตรียม อาหาร เครื่องดื่ม ไว้ให้ครับ

- - - - - - - - > น้องตี๋ อย่าลืมเด็ดขาดนะครับ ขอบาลากรู ด้วย.......อิ......อิ..........ของชอบของครอบครัว.............!!

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    27ก.พ.เตรียมตัวให้พร้อม

6. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เสาร์เย็น โอเคเลยยยย

7. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ต่อพี่ป๊อปอีก

8. ต่อน้องเอคับ

9. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เปลี่ยนโบอีกแระ เอาไว้โชวันมีตติ้งนะพี่เป้

10. pandabank

2,427
    4
    0
    ดันๆๆๆๆๆ

งานนี้ไปเมาเมื่อไรผมโดดน้ำโชว์เลย(ลงไปหาหอย.....อิอิ.....)

11. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เดี๋ยวช่วยแบงค์งมหอยดีกว่า ของชอบ

13. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เกือบได้งมหอยบ้าน ตี๋คุงแล้วไง คิ คิ :p:p:p

14. pandabank

2,427
    4
    0
    .....อิอิ.....เมื่อคืนรวมพลบ้านตี๋คุง

เกือบงมหอยครับพี่น้อง.....จับหมาลงน้ำตัวเองจะลงเอง.....อิอิ

15. ลังนิดๆสะโล้สะเล้กันปายยยยย

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ทริปงมหอยน่าสนครับ

17. เมาไม่ขับ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ห้ามเด็ดขาด เสียภาพพจน์

19. _nop_

811
    0
    0
    ดัน ดัน ดัน

20. T o N autocar

T o N autocar New Member Member

43
    1
    0
    โทดนะครับ ผมขับ L200 ไปได้ไหมครับ
    รถไม่ค่อยสวย ไม่แรงแต่อยากมีเพื่อนเล่นรถเยอะๆครับ

21. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มาอัพด้วยคนครับ..........................!!

22. pandabank

2,427
    4
    0

เชิญครับ

ยินดีอย่างยิ่งครับ.....ไปรู้จักกับเพื่อนใหม่ๆที่นั้นครับ

ว่าแต่รถพี่ก็สวยดีนะโบใหญ่โคตร

23. _nop_

811
    0
    0
    มาร่วมสนุกกันครับ

24. มา-มะ-หนุก-หนาน:cool:อิอิ

25. pandabank

2,427
    4
    0
    ดันไป

บางแสนจร้า

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ดันไว้จะได้ไปกันเยอะๆ

27. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ไปหนุกหนานกันนะคร้าบ........................!!

ไปกันเยอะๆนะคร้าบ.............................!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้