พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    หูยยยยย....โหดร้ายอ่ะ เหมือนดาราเลยท่านเป้ ( เห็นแล้วเสียดาย+เศร้าแทน )

1. s spata

s spata New Member Member

151
    1
    0
    พี่เป้งานเข้า

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    กลายเป็น เป้ AF ซะงั้น คริ คริ คริ

3. อัพ จ้า

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ออก74ซะงั้น

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เรื่องหวยรับประทานมันเป็นเรื่องธรรมดา ถ้าถูกหวยนี่ดิเรื่องแปลก และอัศจรรย์ อิ อิ อิ

6. โดนกิน ตามระเบียบครับ อิอิ

7. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ของผม 8745 คับ แต่ไม่ได้ื้ซื้อคับ แ้้ห้วตามเคยคับ

8. หงุดหงิดๆ เมื่อไหร่ รถจะเสร็จ แว๊

9. อยากให้ทุกๆท่านคลายเครียด ไม่ว่า จากงาน หรือ บ้านเมือง ฯลฯ
    ลองดูครับ รับรอง ฮา 100% อิอิ

ปล.ไม่ลามก อนาจาร

http://www.youtube.com/watch?v=U-npgPsHEiw&feature=player_embedded

10. ฮามากมายคับ(ชอบๆ)อิอิ

---------- Post added at 21:48:01 ---------- Previous post was at 21:47:41 ----------

ฮามากมายคับ(ชอบๆ)อิอิ

11. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อี้กระจาย

12. สอบถาม พี่ครับ
    ระหว่าง แปลงดุมล้อ กับ ใส่อะแดปเตอร์ มีผลดี ผลเสียต่างกัน ยังไง ครับ

***ขอบคุณล่วงหน้าครับ***

13. Hole saw ชัวสุดฮ่าร์ๆๆๆๆๆ

แปลงดุมล้อ = ไม่สั่น+แต่มั่นคง ข้อเสียต้องหายางอะไหล่เพิ่มแล้วถ้าหน้า5รูหลัง6รูลองคิดูแล้วกัน

ใส่อะแดปเตอร์ = สั่น(ขึ้นอยู่กับโรงกลึงที่ทำมา) ถ้ายางแตกถอดสเปเซอร์ออกใส่ยางอะไหล่เดิมได้

14. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ตามนั้นไป

15. ถูกต้องนะคับ

16. ขอบคุณ คุณตี๋ครับ สำหรับข้อมูล

ถ้างั้น ข้างหน้า แปลงดุม
    หลังใส่อะแดปเตอร์ มันจะดูน่าเกลียดไป รึเปล่า ?

17. ไม่หน้าเกลียดคับของกระผม หน้าใส่ดุมRX7อยู่คับและหลังใส่อะแดปเตอร์คับแต่ต้องเอาแบบมีบ่ารับคับ
    ลองดูคับหรือรอผู้รู้ให้ข้อมูลเพิ่มคับ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ของผม แปลงดุมหน้า ส่วนหลังเจาะไปแล้ว

19. ของผมตรงรุ่น คริกๆๆๆ

เห็นมี อแดปเตอร์ 6 ออก 5/114.3 มีรูป ขายอยู่อ่าครับน่าลองต่อๆราคาดูครับ

20. ขอบคุณ พี่ๆทุกท่านครับ เสาร์ที่ผ่านมาพลาดไป รถยังไม่เสร็จ มิตฯรอบหน้าไปแน่ๆครับ ei ei

21. อัพคับนุกหนาน

22. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เข้ามาเยี่อมชม ครับ..............!!

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เข้ามาดู

24. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0

ของผมดุมหน้าไมตี้ คับ หลังเซตริกยกเพลาคับ 5 รู 114.3 ทั้ง 4 ล้อแล้วคับ

แต่แปลงแต่ข้างหน้า หลังใส่อเตปเตอร์ก็ดีนะคับ แต่ต้องมีบ่ารับกันสั่นอ่ะคับ

ปล.โทษทีคับ มาช้าไปหน่อยคับ

25. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    พี่เอ รื้อเครื่องเมื่อไรเอารูปมาให้ดูหน่อยนะ

26. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เข้ามาซอย ยิก ยิก ยิก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้