พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    อ่ะ.....ดันกันครับ

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ดันอีกเสียง

3. s spata

s spata New Member Member

151
    1
    0
    ช่วยดันครับ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    แวะมาดูเค้าดันกัน

5. nan.strada

nan.strada New Member Member

79
    0
    0
    อัฟ หั้ย ครับ..............

6. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เที่ยงแล้ว กินข้าวกัน

7. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    แวะมาชมสาวกStradaครับ

8. ดันกันต่อไปคับ

9. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ถ้าดันจริงๆอ่ะไม่ให้ดูหรอกครับ

10. ตามดันต่ออิอิ

11. nan.strada

79
    0
    0
    อัฟ หั้ย นะ คร้าบบบบ

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ดันเข้าไป

13. nan.strada

79
    0
    0
    หวัดดีค้าฟฟฟ.. พี่ ค้าบบบ

คัย มี เฟืองท้ายเซคดิค 3.7 เปิด ตูด มั้ง คับบบบ

พอดี เฟือง ท้าย รถ ผม ลา โลกไปแล้ว คับบบบบ

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เอ้าใครมีมั่ง
    (แต่ผมใส่อยู่อ่ะครับ)

15. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เฟืองสกาย ใส่เซดริกเปิดตูดได้ป่ะคับ แนะนำน้องๆหน่อยคับ

16. nan.strada

79
    0
    0
    อัฟคร้าบบบบ..

คัยมี มั้งอ่ะ เฟือง ท้ายยยย

อยาก ขับ รถ แร้ว น่าาาาาาาา....

17. พี่ๆใครมีข้อมูลช่วยกันคับ

18. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    อัพไว้ครับ เพื่อนๆเดือดร้อน

19. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาอัพหน่อยครับ

- มีคนขับสตาร์ด้าสี่ประตู ที่มีชื่อเล่นขึ้นต้นด้วยตัว ป อยู่แถวสวนหลวง ประเวศ มีไอเดียจะทำท่อสูตร ปู้วววววววววว ไม่รู้ว่าใครไปเข้าฝัน หรือเดินไปเห็นต้นแบบจากเครื่อง isuzu commonrail จากปู้ววววววว กลายเป็นท่อรั่ว และแตก กรองน้ำมันเครื่องทะลุ ควันท่วมรถ น้ำมันเครื่องกระจาย ทำไปทำมารถวิ่งไม่เหมือนเดิน อืด บูสหาย สรุปแล้ว โรคจิตครับ อิ อิ อิ

20. ไม่น่าเลยครับพี่ ป

แล้วอาการเป็นงัยบ้างครับพี่ป็อป

21. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    อาการไม่ค่อยดี..

22. 4D56T

1,903
    0
    0
    งานงอกอีกแล้วคับ พี่ ป

23. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    หลอนเลยครับพี่ ป

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ตอนนี้พี่ ป ยังไม่มารายงานตัว แต่ตอบแทนพี่ ป เบื้องต้นแระกันนะ อาการหายดีแล้ว เพิ่งทำเสร็จกันเมื่อคืน แล้วก็ซัดเบียร์กันถึงตีสาม แต่ไม่รู้ว่าพี่ ป เค้าจะย่อท้อตามหาความสำเร็จหรือเปล่า ปู้ววววววววววววววว 55555

25. มารายงานตัวพี่ๆน้องทั้งหลาย(ต้นเหตุจิงๆแล้วมีน้องที่อยู่แถวบ้านมีชื่อเล่นนำน่า ตัว บ คับที่รถตอนนี้ซ่อมอยู่เพราะงานเข้าอิอิ)
    ให้เราลองทำดูท่าดังก็จะทำด้วยคับทำไปทำมาสูตรนู้นสูตรนี้(ว่าจะเลิกทำแล้วแต่ไปเดินที่เซียงกงบางนามาไปเจอเครื่องอีซุดีแมกเขาต่อท่อคาย
    เวสเกตเข้าท่อไอเสียใก้ลโขงหลังคับก็เลยลองอีกคับ)
    สรุปนะคับสูตรไหนก็ไม่ดังคับ(ห้ามลอกเรียนแบบคับ)
    อาการกับมาเปงปกติแล้วคับอิอิ

26. 4D56T

1,903
    0
    0
    ทำไมต้อง ปู้วๆๆๆๆๆๆๆๆ อิ อิ

27. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    พี่ บ อีกแล้ว

28. nan.strada

79
    0
    0
    อัฟๆๆๆๆ

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ก็พี่ ป บอกว่าจะลองทำก่อนถ้าแล้วถ้าดังเดี๋ยวให้ผมทำตามงัย 55555 (แต่สูตรที่พี่ ป ไปเห็นเครื่องที่เซียงกง อันนี้ไม่ได้มาจากผมนะ ผมยังนึก ๆ อยู่เลยว่าใครมาเข้าฝันพี่ ป ให้ทำแบบนี้แล้วมันจะดัง ปู้ววววววววววว ) กรั่ก ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้