พี่ๆที่ใช้(สตาร์ด้า)ช่วยโพสรูปเพื่อเป็นแนวทางการแต่งคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย นายภคพัส น้อยไขขำ, 1 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ไม่ไปแล้วยังจะมาดันอีก

2. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
  3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณครับ
    ปีนี้รถผมเป็นไรไม่รู้ออกตัวไม่ได้ จากที่เคยวิ่งอยู่13.6 พอออกไปเกียร์ดีดกลับเซ็งเลย ไซโคลนน้องผมก็เพลามีปัญหา
    รถพี่นพแรงจริง ขอบอก

4. nan.strada

nan.strada New Member Member

79
    0
    0
    DUN..........DUN............

5. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เวลายังสู้รถเอไม่ได้เลย ผมดีสุดแค่14.5 รอบชิงเกือบวิ่งไม่ได้ ปั้มคลัชรั่ว ใส่เกียร์ไม่เข้า

6. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    แรงๆกันทั้งนั้นเลย พี่ๆแต่ละท่านเนี่ย

7. ใช่ๆแรงๆกันทุกคันเลยคับ

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    มาดันเผื่อปีหน้าครับท่าน อิ อิ อิ

9. nan.strada

nan.strada New Member Member

79
    0
    0
    อิจฉาๆๆๆๆๆ

มี แต่ รถ แรงๆ

10. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ครั้งหน้าว่ากันใหม่
    ว่าแต่พี่เป้แกออกไปไหนหว่า

11. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    ไดเร็ก มาทักทาย ค้าบ

12. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    สตราด้าเข้าสวนอีกแล้ว

13. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ดัน ดัน ดัน

14. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    โห.....สเวิลแรงกันมักๆ.....ขอทราบเวลารุ่นนี้หน่อยครับ ขอบคุณล่งหน้า อิอิ
    ดัน ดัน

15. มารายงานตัว รอบเย็น ของวันศุกร์(แห่งชาติ)ครับ

สวัสดี ทุกๆท่านเลยครับ ^^

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มารอบดึกๆ

17. ดัน ดัน ^^Y

18. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อิ.............อิ..............งานเข้านิดหน่อยครับ

ด้วยความตั้งใจ ว่าจะลงเล่นในรุ่น จูเนียร์ ด้วยซักหน่อย อุตส่าห์ตั้งใจมา

ยิ่งรู้ผลที่ออกมาแล้วยิ่งเสียดายมาก.................อุตส่าห์ไปซ้อมแต่เช้า

สุดท้ายอดวิ่งซะงั้น..................:cry:................................:cry:..........................:cry:

19. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มีแต่คนถามหามารชมพูครับ

20. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    งานนี้สตราด้าเหลือไม่กี่คันเอง

21. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    มาแซตๆรอบดึก เบิ้ลๆ ทักทาย สเวิล 4D56

22. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    สรุปท่านพี่เป้แกหายไปไหนเหรอ

23. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

ผมก็เสียดายครับ อุตส่าห์ไปเช็คคู่แข่งแล้วนะกะว่าสบายแล้วเรา

สุดท้ายแพ้ภัยตัวเอง ซะงั้น................................:cry:................................:cry:

ไว้รอบหน้าครับ ไม่หนีกลับแล้วครับ รอบนี้กราบขออภัยทุกท่านที่ถามไถล่มาด้วยครับ

24. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    อ้าวสรุแล้วท่านพี่เป้คุงไปไหนกันนี่ อิ อิ อิ

25. ดื่มเหล้ากันดีกว่า

26. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    หายไปไหนมาครับตี๋

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    55555 ท่านตี๋คุงมาแว้ววววววว แล้วจะไปจัดกันที่ไหนอ่ะเดี๋ยวผมไปด้วย อิ อิ อิ

28. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ไปด้วยคน......ต้อนรับตี๋คุงด้วย......

29. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    แวะมาดันสเวินอีก แซ็ดดดดดดด ปู้วววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้