ใครอยู่อุดร-ขอนแก่นบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย manpano, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    คับ

อืมๆผมหยุดงานวันที่14เมษาอ่านะ

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ดีครับ เพื่อน ๆ มีไรกัน ฤ ยังไงก็ระวัง ๆ กัน นิดนึงเน้อ เอ่อ ตอนนี้ผมอยู่บุรีรัมอะครับ พรุ่งนี้กลับบ้าน ตาโก้ มาเมืองทอง ฤ วันเสาร์ ที่ 15 -16 ถ้าว่างมาบ้านผม เพื่อน ๆ เต็ปเอ๊า มันจามาทำกิจกรรม บ้า ๆ กัน ที่หน้าอู่ มาป่ะ ดึก ๆ ก็เมาเหมือนเดิม อิอิ ถ้าว่างก็มาเน้อ คลับ ก็ตามที่คุย ตาแมน จัดมาเลย ตานี้ไปเที่ยว อีสานก็มีเพื่อนแล้ว ยาว ๆ ไปเลย ครับ อิอิ

3. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    รับทราบ วอ2 วอ8

คับๆๆ ถ้าว่างเด๋วโทรหานะคับตานะเข้างาน 10.00 เลิก 24.00 อ่ะนะ ถ้าอย่างไงเด๋วผมโทรหานะคับ(มารับด้วยนะรถไม่ได้เอาไปด้วย):tea::spit::bolt:

4. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
    ครับก็ตามนั้นครับเดี๋ยวผมก็จะรวมของทางอุดรเดี๋ยวโทรหาตารัตน์.. 15-16 มีนา คุมสอบป.โทเสียดายครับตานะเอาที่อยู่มาเดี๋ยวผมส่งของไปให้เน้อ...อิอิ

5. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0
    เรื่องมิตติ้ง

มิตติ้งเปงเดือนหน้าดีไหมอ่ะ ตาแมน เพื่อนๆว่าไงคับ

6. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0

แล้วสถานที่จะเปงที่ไหนดีอ่า ระหว่าง อุดรกับขอนแก่น ช่วยกานแสดงความคิดเห็นด้วยเด้อ พี่น้อง

7. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0

ส่วนตัวผมเสนออุดรคับ ที่หนองประจักษ์เปงไง ที่จอดรถเพียบร้านอาหารเพียบ (สาวๆเพียบ อิอิ)

8. na046

983
    7
    18
    เอ่อ มีเปลี่ยนแปลง อะครับตาโก้ พวกเรา จะไปมีทที่ รามอินฯ ครับ ได้ไกล้ ๆ ด้วย โทรมา เหดียวไปรับ อิอิ

ที่อยู่ ผม ฤ เหดียว ส่ง ไปให้ เน้อ เอาแบบ เย็น ๆ ที่นึง นะ ตาแมน ............. หนองประจักก็ ดีนะ ครบดี แต่รถ มันจะเยอะป่าว รถคนที่ เค้ามากิน ส้มตำอะ ไม่ก็ ปั๊ม ป.ต.ท. ตรงเส้น ตะหาร ก็น่าสนนะ ดึก ๆ ก้เข้าซอยกระเทยไปเลย อ่า........................

9. manpano

135
    0
    0
    โอ่ตานะมาอุดรไม่กี่ครั้งรู้ทุกซอกทุกซอยเลยนะ.....55+ ที่ดูๆก็มีสองที่ครับตอนเย็นก็หนองประจักดูสาว..มืดมาก็ปั้มครับ...

10. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    มีที่ไหนน่าสนอีกคับตาแมน...นำเสนอหน่อยคับ

11. na046

983
    7
    18
    ในซอย สาวลาว ก็น่าสน มั๊ก ๆ ให้ตาแมนจรัดให้ ไม่ก็ มีทกันที่ ต้นคูนก็ได้ ใครผ่านไปแถว ๆ นั้น ฝากความคิดถึง สาวรีเซฟฯ หน้าร้านด้วย และก็ฝากบอก ไม่ต้องสั้นมากนะกระโปรงอะ ผม เป็นห่วงอิอิ แหม..... อยากไปอยู่อุดร นาน ๆ :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มีนาคม 2008
  12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ...........

13. manpano

135
    0
    0
    หรือ ปั้มเจ็ตทางออกอุดรเส้นจะไปขอนแก่น

14. อัด_720

อัด_720 New Member Member

8
    0
    0
    อยากไปนำแหน่

15. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    ไปด้วยกันพี่ๆๆๆ

16. manpano

135
    0
    0
    โอ่สวยครับ:sad:

17. ใครเล่นรถฟอร์ดบ้างครับ

ใครเล่นรถฟอร์ดบ้างครับ อยากรู้จริงๆๆ ฟอร์ด มาน ทำ ได้ บ้าง อ่ะ ครับ ช่วย บอก ที ครับ

18. อยากบอก

เราคงไม่รู้จัก กัน น่ะ ครับ แต่ ผม เป็นคนอุดร อยาก ช่วน ไป ไฮเท็ค น่ะ ครับ ไปดริฟ กัน ดี กว่า ใครมีของดีก็โชว์ กัน เลย ผม ขับฟอร์ด แรงเจอรน์น่ะ

19. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ขอแนะนำตัวครับ ผมเต้ยอยู่ อุดรธานีครับ ใช้รถ strada ครับ

20. audiophile

audiophile New Member Member

96
    1
    0
    ผมว่าเลือกสถานที่ที่อยู่กลางๆระหว่างขอนแก่นกะอุดรก็ดีนะคับ จาได้คนละครึ่งทางอิอิ

21. TEUY

2,169
    27
    0
    อยากไปด้วยคนได้ป่าวคับ

22. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่าน

มาได้เลยคับยินดีต้อนรับเพื่อนๆๆทุกๆท่านเลยคับ :tea::welcome:

23. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0
    ถึงคุนเต้ย

คุณเต้ยคับวันนั้นผมไปร้าน สติ้กเกอร์ตรงกรมหลวงอ่ะ ร้านคุณเต้ยอ่าป่าวคับ

24. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0
    ขออภัยตานะด้วย

เนื่องจากผมต้องลงของเหนื่อยโคตรๆก้อเลยไม่ได้โทรหา ขออภัยด้วย นะคับตานะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2008
  25. TEUY

2,169
    27
    0
    ร้านผมเองครับพี่ ว่างๆก็แวะมาได้ครับ ถ้าไม่ว่างก็โทรมาก็ได้ครับผมก็ใช้ strada เหมือนกัน

26. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0
    รับทราบ

วันนั้นผมเข้าไปที่ร้าน ติกเกอร์ทำไมน้อยจังเยย อ่ะอยากได้อีกหลายๆๆๆแบบเยยแต่ว่าไม่มี(วันนั้นเข้าไปสงสัยเปงแฟนอยู่ที่ร้านอ่ะคร๊าบ)

27. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0
    รอกลับ

เด๋วถ้าผม จัดรายการที่เมืองทองเสร็จคงจะได้กลับ
    ไปอุดหนุน อ่าคับ(ลดราคาให้หน่อยก้อดีนะ อิอิ)

28. ^0^ GoTaKa ^0^

2,307
    34
    0
    มีพวก ติกเกอร์ติด โครมม่ะอยากได้สีเหลือง
    แล้วมีติกเกอร์เคพล่าติกฝากระโปรงหน้าป่ะอยากได้ๆๆๆ

29. TEUY

2,169
    27
    0
    สั่งได้ครับ ไม่มีเงินลงของงะครับของเลยน้อย ที่อุดรขายยากมากเลยครับลงไว้มากไม่ได้ครับยังไงก็แวะมาคุยกันก่อนก็ได้ครับราคาพิเศษแน่นอนครับ

30. manpano

135
    0
    0
    สวัสดีเพื่อนๆทุกคนครับช่วงนี้ยุ่งหน่อยเลยไม่ใด้มาคุยกันเ
    TEUY ถ้าว่างก็มาร่วมใด้นะครับมีเพื่อน jz อีกคันละ อินเตอร์เท่าไหร่เดินที่ไหนครับกำลังหาอยู่พอดีที่อุดรมีร้านปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้