ใครอยู่อุดร-ขอนแก่นบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย manpano, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0

MSN ????

จ่ายเนทเปนรายเดือนไงพี่ ออนทั้งวัน ไม่ค่อยได้อยู่หน้าจอหรอกคับ

กลัวไม่คุ้ม 55 เปิดตลอดเลย

2. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    โห...เล่นน้องเอ็มซะทั้งวันทั้งคืนเลย...

3. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    อากาศทางนั้นเป็นไงบ้างค่ะทุกท่าน...หนาวกันหรือยัง

4. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    แวะมาเยี่ยมคาบ สบายดีไหมคาบ

5. "ratty"

356
    0
    0
    สบายดี...เป็นคำทักทายของพี่น้องชาวลาว สบายดี..ทุกคนน๊ะครับ ปลายฝนต้นหนาวรักษาสุขภาพกันด้วยเด้อพี่น้อง

6. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เพิ่ง กลับ จากหนองคาย พา ที่บ้านไปเที่ยว มา ครับ ไป เวียงจัน วัดหินหมากเป้ง ท่าเด็จ กินข้าวเช้า ร้านดาริกา แจ่ม ๆ เหดียวรูปจะลงในบอร์ดเต็ปเอ๊า นะครับผม ไปแวะเจอตาแมน ที่กุมวาปีอะครับ เลยยังไม่ได้สูตรเย็นเลยอะนะ ไว้คราวหน้า ไม่พลาด

7. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แจ่มๆๆๆ แล้วเมื่อไหร่จะได้ซักทีเนี่ยตาแมน

8. "ratty"

356
    0
    0
    หวัดดีคับทุกท่าน หนาวแล้วยังจาเล่นสูตรเย็นกันอีกเหรอคับ ผมว่าเล่นไอ้ที่ลงคอไปแล้วร้อนวูบวาบดีกว่าไหมคับ รักษาสุขภาพกันด้วยน๊ะคับอากาศเริ่มหนาวกันแล้ว :D

9. มังกรขาว

434
    1
    0
    :D:D:D:D...คิดถึงทุกคนจังสบายดีกันอยู่หรือเปล่าจ๊ะ :D:D:D:D

10. ZDI_3.0

ZDI_3.0 New Member Member

123
    0
    0
    มาทักทายคับ

11. มังกรขาว

434
    1
    0
    หายไปไหนกันหมดอะชาวขอนแก่น..พี่ชายโทรหาน้องหน่อยดิเรามีเรื่องต้องคุยกันนะค่ะด่วน.......084-1671116
    087-9666833 ด่วนเน๊อ

12. อีฟ kbz

อีฟ kbz New Member Member

38
    0
    0
    แวะมาทักทาย

13. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ปีใหม่ปีนี้ พี่น้องสบายดีกันป่าวคับ ที่นู่นท่าทางอากศคงดีน่าดู
    แต่ยังไงก็รักษาสุขภาพกันด้วยนะคับทุกคน อิอิ

14. tel korat

tel korat New Member Member

216
    0
    0
    แวะมาเยี่ยมคับพี่น้อง

15. มังกรขาว

434
    1
    0
    เป็นไงกันบ้าง
    ...ค่ะทุกท่านอากาศหนาวแล้วรักษาสุขภาพบ้างนะค่ะทุกท่าน...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้