ใครอยู่อุดร-ขอนแก่นบ้างครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย manpano, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongpiero

pongpiero New Member Member

151
    0
    0
    ขอนแก่นอากาศดีคับ น่านอนทั้งวันเลยยย :D:D

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เออพฤจิหนาวไม๊ ครับเนี่ย สงสัยต้องหาสาว ๆ ซะคน เผื่อจาอุ่น อิอิ

3. "ratty"

"ratty" New Member Member

356
    0
    0
    อากาศเริ่มเย็นตามภูตามดอยก้อเริ่มคึกคักแล้วคับ ขอนแก่นก้อเย็นขึ้นเรื่อยๆยิ่งรอบนอกจาว่าหนาวแล้วก้อได้นะ ช่วงหน้าหนาวนี่นอนอยู่ใต้ผ้าห่มอุ่นๆมีความสุขมากๆเลย (ใครมีแฟนก้อกอดแฟนด้วยยิ่งอุ่น) แต่ที่ไม่ชอบก้อตอนอาบน้ำนี่แหละ เอ้อแล้วอุดร-ขอนแก่นจามีตติ้งกันไหมคับ ขอความคิดเห็นด้วย

4. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ยิ่งอ่าน ยิ่งน่าสนใจครับ
    อิอิ

5. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    จะไปเที่ยวเหรอตานะ ผมเพิ่งกลับมาจากมหาสารคาม อากาศเย็นแล้วนะ ไปเยี่ยมญาติมาครับ

6. manpano

manpano New Member Member

135
    0
    0
  7. มังกรขาว

มังกรขาว New Member Member

434
    1
    0
    เบื่อค่ะโคราชเริ่มแย่น้ำท่วมฝนตกนี่ก็จะหนาวอีกแล้ว เบื่อ

8. "ratty"

356
    0
    0
    ส่นใจมาเที่ยวขอนแก่นหรืออุดรเชิญได้เลยคับ อากาศกะลังดีเริ่มเย็นๆแล้วคับ แล้วจาขอเสียงสนับสนุนเพิ่มนะคับคุณแมนค่อยหาวันอีกทีคับ คุณอ้อยสนใจมามีตติ้งอุดร-ขอนแก่นปะคับ

9. มังกรขาว

434
    1
    0
    ไปดีมั๊ยอะ แล้วใครจะมารับอะมันไกลไม่กล้าขับรถไป

10. "ratty"

356
    0
    0
    รถด่วนคับ นั่งมาแล้วต่อตุ๊กๆซิ่งเลย

11. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    โป่งครับใส่โช็คแล้วยัง เป็นยังไงบ้างครับ

12. pongpiero

151
    0
    0
    ใส่แล้วคับๆๆนุ่มหนึบๆๆ ไม่มีโยนเลย :D:D

13. "ratty"

356
    0
    0
    อยู่ดีสีสุขกันอยู่บ่ชาวอุดร-ขอนแก่น...

14. มังกรขาว

434
    1
    0
    ไม่มีใครทักคนโคราชเลย น้อยไจจัง อิอิ

15. manpano

135
    0
    0
    อย่าพึ่งน้อยใจไปเลย..มามาทักทุกคนสบายดีเปล่าไปเที่ยวไหนกาน.. อิอิ

16. มังกรขาว

434
    1
    0
    สบายดีทุกท่าน

17. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ตาโอม ..... โช๊ค อะไรหว่า ใส่มั่งได้ป่ะ

18. "ratty"

356
    0
    0
    โช๊คแรนโค9000ก้อดี...วิ่งนิ่งหนึบคับ

19. manpano

135
    0
    0
    โช๊คแรนโค9000คู่หน้าราคาเท่าไหร่ครับ

20. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    ของผมที่จัดให้โป่งไป เป็นKoni กระบอกส้มครับ ปรับความหนืดได้

พี่นะครับ คิดถึงนะพี่ มาเที่ยวหาบ้างล่ะ

21. มังกรขาว

434
    1
    0
    คิดถึงทุกคนจัง

22. "ratty"

356
    0
    0
    เดี๋ยวขอเซ็คราคาก่อนคับคุณแมน....

23. pongpiero

151
    0
    0
    เคยเห็นเป็นชุดอะคับ ปรับ 9 ระดับ 12000

24. manpano

135
    0
    0
    ครับขอบคุณครับเดี๋ยวหาโอกาสไปขอนแก่นหน่อย

25. มังกรขาว

434
    1
    0
    ไปด้วยนะขอนแก่นอยากไปจังอยากไปลอยกระทงที่ขอนแก่น

26. NUM.STB

NUM.STB New Member Member

54
    0
    0
    สวัสดีครับ หนุ่ม ครับ อยู่แถวโลตัสอุดรครับ:teeth:

27. manpano

135
    0
    0
    ของผมกระทงหลงทาง..55 ยินดีต้อนรับครับคุณหนุ่มวันจันทร์ผมจะเอาแม๊กไปซ่อมทำสีอยู่แถวโลตัสพอดี...

28. มังกรขาว

434
    1
    0
    คนไหนไปลาวมาห้ามลืมของฝากนะ

29. manpano

135
    0
    0
    :D:Dมีแต่หัวใจเอาปะคร๊าป:D :D

30. pongpiero

151
    0
    0
    แหวะ :embarassed:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้